Follow us

โปรแกรมฟุตบอลวันนี้

โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Livescore
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English Premier League (พรีเมียร์ลีก อังกฤษ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[18] เวสต์แฮมยูไนเต็ด
-
เซาแธมป์ตัน [14]
0 0/-0.5เวสต์แฮมยูไนเต็ด
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish La Liga (ลาลีกา สเปน)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
ครึ่ง
[11] เลกาเนส
0 - 0
บาเลนเซีย [18]
00เลกาเนส
21:15
 
[7] แอตเลติโก้ มาดริด
-
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [14]
2 1.5/2แอตเลติโก้ มาดริด
23:30
 
[8] บียาร์เรอัล
-
โอซาซูน่า [20]
1 1/1.5บียาร์เรอัล
01:45
 
[15] เอสปันญ่อล
-
เซลต้า บีโก้ [17]
0 0/0.5เอสปันญ่อล
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italian Serie A (กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:30
ครึ่งแรก
[14] โตริโน่
0 - 0
เอเอส โรม่า [3]
0/-0.5 -0.5เอเอส โรม่า
20:00
 
[13] ซัสเซาโล่
-
อูดิเนเซ่ [11]
0.50.5อูดิเนเซ่
20:00
 
[9] ลาซิโอ
-
เอ็มโปลี [18]
11ลาซิโอ
20:00
 
[8] เจนัว
-
เปสคารา [15]
1 0.5/1เปสคารา
20:00
 
[4] อินเตอร์ มิลาน
-
โบโลญญ่า [7]
1/1.51/1.5โบโลญญ่า
01:45
 
[10] ฟิออเรนติน่า
-
เอซี มิลาน [6]
0/0.50/0.5เอซี มิลาน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล France Ligue 1 (ลีกเอิง ฝรั่งเศส)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[11] แซงต์ เอเตียน
-
ลีลล์ [20]
0/0.50/0.5แซงต์ เอเตียน
22:00
 
[19] น็องซี่
-
นีซ [2]
0 0/0.5นีซ
01:45
 
[17] โอลิมปิก มาร์กเซย
-
น็องต์ [18]
0.5 0/0.5น็องต์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล German Bundesliga (บุนเดสลีก้า เยอรมัน)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:30
 
[13] ฮอฟเฟ่นไฮม์
-
ชาลเก้ 04 [18]
00ชาลเก้ 04
22:30
 
[3] โคโลญจน์
-
แอร์เบไลป์ซิก [7]
0/0.50/0.5แอร์เบไลป์ซิก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Thai Premier League (ไทย พรีเมียร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
[10] สุพรรณบุรี เอฟซี
-
ราชนาวีสโมสร [13]
0.5 0.5/1สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
 
[14] พัทยา ยูไนเต็ด
-
นครราชสีมา เอฟซี [11]
0/0.50/0.5นครราชสีมา เอฟซี
19:00
 
[6] ชลบุรี เอฟซี
-
ศรีสะเกษ เอฟซี [12]
--ชลบุรี เอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Holland Eredivisie (Holland Eredivisie)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:30
ครึ่งแรก
[15] ไนจ์เมเก้น
0 - 0
วิลเล่ม ทเว [13]
0/0.5 0ไนจ์เมเก้น
19:30
 
[10] เอฟซี ทเวนเต้
-
วิเทสส์ [6]
0/-0.50/-0.5วิเทสส์
19:30
 
[16] อูเทร็คท์
-
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [7]
0.5/10.5/1สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
21:45
 
[1] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
-
โรด้า เจซี [17]
1.5/2 2โรด้า เจซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล German Bundesliga 2 (บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:30
 
[17] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
-
เนิร์นแบร์ก [18]
0/0.50/0.5เนิร์นแบร์ก
18:30
 
[11] ดินาโม เดรสเดน
-
วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์ [7]
0 0/0.5วูร์บูเกอร์ คิกเกอร์
18:30
 
[10] 1860 มิวนิค
-
ฮันโนเวอร์ 96 [5]
001860 มิวนิค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish Segunda Division (สเปน ลาลีกา 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
ครึ่ง
[9] คาดิส
0 - 0
เรอัล โอเบียโด [21]
0/0.50/0.5คาดิส
21:00
 
[6] ซีดี มิรานเดส
-
เตเนริเฟ่ [10]
0/0.5 0เตเนริเฟ่
22:59
 
[19] เกตาเฟ่
-
คิโรน่า [15]
0/0.50/0.5คิโรน่า
22:59
 
[16] นูมานเซีย
-
เรอัล ซาราโกซ่า [5]
0 0/0.5นูมานเซีย
22:59
 
[17] มายอร์ก้า
-
ยูซีเอเอ็ม เรอัล มูร์เซีย [8]
0/0.5 0.5มายอร์ก้า
01:00
 
[4] ซีเอฟเรอุสดิปอร์ติว
-
ราโย่ บาเยกาโน่ [13]
0/0.5 0ซีเอฟเรอุสดิปอร์ติว
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Primera Liga (ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[17] มาริติโม่
-
ซีดี ทอนแดล่า [18]
0.5 0/0.5ซีดี ทอนแดล่า
00:00
 
[12] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
-
ริโอ อาฟ [5]
00ริโอ อาฟ
02:15
 
[14] โมไรเรนเซ่
-
วิตอเรีย กิมาไรส์ [10]
00โมไรเรนเซ่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Turkish Super Liga (ตุรกี ซุปเปอร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:30
ครึ่งแรก
[16] เคย์เซริสปอร์
0 - 0
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ [14]
0.5 0/0.5เคย์เคอร์ ริเซสปอร์
20:00
 
[5] บูร์ซาสปอร์
-
คาซิมปาซ่า [18]
0.5 0.5/1คาซิมปาซ่า
22:59
 
[11] เฟเนร์บาห์เช่
-
กาเซียนเทปสปอร์ [12]
1.5/21.5/2เฟเนร์บาห์เช่
22:59
 
[7] เกนเคลอร์บิลิจี้
-
คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ [9]
0.50.5คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian Pro League (จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
[7] สตองดาร์ด ลีแอช
-
เคเอเอสยูเปน [12]
0.5/1 1สตองดาร์ด ลีแอช
22:59
 
[9] คอร์ไทรจ์
-
เกงค์ [10]
00เกงค์
01:00
 
[2] อันเดอร์เลชท์
-
เวสเตอร์โล [16]
1.5/2 2เวสเตอร์โล
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Welsh Premier League (พรีเมียร์ลีก เวลส์)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[2] คอนนาห์ คิวเอ็น
-
รีห์ลเอฟซี [4]
0.5/10.5/1คอนนาห์ คิวเอ็น
21:00
 
[1] เดอะ นิว เซนต์ส
-
คาร์มาร์เธ็น [8]
22เดอะ นิว เซนต์ส
21:00
 
[9] ลานดูเนา
-
เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ [11]
0.50.5ลานดูเนา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Czech Republic Gambrinus Liga (ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:30
 
[4] สปาร์ตาปราก
-
สลาเวีย ปราก [9]
0.5/1 1สลาเวีย ปราก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Serie A (บราซิล ซีรี่เอ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:00
จบ
[20] อเมริกา มิไนโร่
1 - 0
โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [9]
00อเมริกา มิไนโร่
21:00
 
[7] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
-
ปอนเต เปรตา [8]
0.5 0/0.5แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
21:00
 
[17] ฟิกูเรนเซ่
-
ซานตา ครูซ (พีอี) [19]
0.5 0/0.5ฟิกูเรนเซ่
02:00
 
[11] เกรมิโอ้ ปอร์โต้
-
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [10]
1 0.5/1เกรมิโอ้ ปอร์โต้
02:00
 
[16] วิตอเรีย บีเอ
-
เซาเปาโล [12]
0/0.50/0.5วิตอเรีย บีเอ
02:00
 
[2] ฟลาเมงโก(N)
-
ครูไซโร่ (เอ็มจี) [15]
0.5/1 0.5ครูไซโร่ (เอ็มจี)
02:00
 
[5] คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (เอสพี)
-
ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [6]
0.50.5คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (เอสพี)
04:30
 
[3] อัตเลติโก มิไนโร่
-
อินเตอร์นาซิอองนาล [18]
0.5/10.5/1อินเตอร์นาซิอองนาล
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Austrian Bundesliga (ออสเตรีย บุนเดสลีก้า)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:30
 
[4] เรนดอร์ฟ อัลทัช
-
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [2]
-1-1เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Poland Ekstraklasa
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:30
 
[7] โคโรน่า
-
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [3]
0/-0.50/-0.5โคโรน่า
22:59
 
[8] เลช พอซนาน
-
อาร์ก้า กดิเนีย [5]
0.50.5อาร์ก้า กดิเนีย
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Russia Premier League (รัสเซีย พรีเมียร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:00
จบ
[15] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
0 - 1
อูราล [13]
0/0.5 0อูราล
18:30
 
[14] อาร์เซน่อล ตูล่า
-
เทเลค กรอซนี่ย์ [8]
00อาร์เซน่อล ตูล่า
21:00
 
[1] สปาร์ตัก มอสโก
-
เอฟซี อูฟา [9]
1.5 1/1.5เอฟซี อูฟา
23:30
 
[7] อันจิ มาคัชคาล่า
-
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [3]
-1-1อันจิ มาคัชคาล่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Scottish Premier League (พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[5] อเบอร์ดีน
-
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [7]
0/-0.5 0อเบอร์ดีน
21:00
 
[12] แฮมิลตัน
-
เซนต์ จอห์นสโตน [3]
0/-0.50/-0.5เซนต์ จอห์นสโตน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Denmark Superligaen (เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
ครึ่ง
[9] วีบรอก
0 - 0
ลิงบี้ [7]
0/0.5 0วีบรอก
19:00
 
[2] แรนเดอร์ส
-
ซอนเดอร์ไจสกี [10]
0.50.5ซอนเดอร์ไจสกี
21:00
 
[3] บรอนด์บี้
-
โอเดนเซ่ [12]
0.5/1 1โอเดนเซ่
22:59
 
[5] มิดทิลแลนด์
-
เอซี ฮอร์เซ่นส์ [6]
1/1.51/1.5เอซี ฮอร์เซ่นส์
01:00
 
[11] นอร์ดเจลแลนด์
-
เอสเบิร์ก [13]
0/0.5 0.5เอสเบิร์ก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italian Serie B (อิตาลี เซเรีย บี)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:30
 
[4] เวโรน่า
-
โฟรซิโนเน่ [8]
0.5 0.5/1โฟรซิโนเน่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล AFC U-16 Championship
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:30
 
[B1] ญี่ปุ่น ยู16
-
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 16) [A2]
--สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 16)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Albania Super league (แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[2] ปาร์ติซานี ทิราน่า
-
เอสเค ติรานา [6]
--เอสเค ติรานา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Andorra Super league (Andorra Super league)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[7] FC Ordino
-
CE Jenlai [8]
--CE Jenlai
23:00
 
[1] เซนต์ จูเลีย
-
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า [6]
--เซนต์ จูเลีย
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Angola Girabola League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[12] Abril do Cuando Cubango
-
Porcelana FC [16]
--Porcelana FC
21:00
 
[1] Primeiro de Agosto
-
Desportivo Huila [13]
--Desportivo Huila
21:30
 
[10] Progresso
-
Recreativo Caala [9]
--Progresso
21:30
 
[14] Academica Lobito
-
Sagrada Esperanca [11]
--Sagrada Esperanca
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina group C Tebolidun League Manchester
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
01:30
 
[5] Central Cordoba
-
Argentino de Merlo [19]
--Central Cordoba
01:30
 
[11] Defensores Unidos
-
Defensores de Cambaceres [6]
--Defensores Unidos
01:30
 
[17] ซีเอ ซาน มิเกล
-
Sportivo Dock Sud [18]
--Sportivo Dock Sud
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina Prim C Metropolitana (Argentina Prim B Metropolitana)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[11] อัลมิแรนเต้ บราวน์
-
San Telmo [16]
--อัลมิแรนเต้ บราวน์
22:00
 
[20] Giwa FC
-
Lobi Stars [7]
--Giwa FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina Reserve League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
01:00
 
โบคา จูเนียร์ส(สำรอง)
-
คิลเมส(สำรอง)
--คิลเมส(สำรอง)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina Torneo B
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
02:00
 
Racing FC de Balcarce
-
Kimberley Mar del Plata
--Racing FC de Balcarce
02:00
 
Textil Mandiyu
-
CA Bartolome Mitre
--CA Bartolome Mitre
03:00
 
CA Juventud Alianza
-
San Martin Iglesia
--San Martin Iglesia
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentine Division 1 (อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
00:00
 
[2] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
-
เทมเปอร์ลีย์ [16]
0.5/1 1เทมเปอร์ลีย์
01:00
 
[8] ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
-
เบลกราโน่ [29]
0.50.5เบลกราโน่
01:45
 
[26] ทัลเลเรส กอร์โดบา
-
บานฟิลด์ [18]
0/0.50/0.5บานฟิลด์
02:00
 
[30] ปาโตรนาโต ปารานา
-
ซาน ลอเรนโซ่ [6]
00ซาน ลอเรนโซ่
04:00
 
[17] ลานุส
-
อัลโดซิวี มาร์ เดล พลาต้า [28]
11ลานุส
04:00
 
[15] โบคา จูเนียร์ส
-
คิลเมส [22]
1 1/1.5โบคา จูเนียร์ส
06:00
 
[24] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
-
ริเวอร์เพลท [5]
0/-0.50/-0.5เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentine Division 2 (อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
23:30
 
[21] ลอส อันเดส
-
ออล บอยส์ [9]
--ลอส อันเดส
01:00
 
[18] ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู
-
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ [2]
--ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู
01:05
 
[10] นูเอว่า ชิคาโก้
-
CA Brown Adrogue [3]
--CA Brown Adrogue
01:30
 
[5] Santa Marina Tandil
-
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี [19]
--เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
01:30
 
[15] Flandria
-
เอลมาโกล [11]
--Flandria
03:00
 
[12] อินสติทูโต เด คอลโดบา
-
วิลล่า ดาลมิเน [1]
--อินสติทูโต เด คอลโดบา
03:00
 
[23] ซานมาร์ติน ทูคูมัน
-
เด ซาน หลุยส์ [7]
--เด ซาน หลุยส์
04:00
 
[17] อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
-
โบค่า ยูนิดอส [6]
--โบค่า ยูนิดอส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentine Torneo A
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:00
จบ
กวารานี เอ ฟรังโก
1 - 2
Chaco For Ever
--Chaco For Ever
02:00
 
Villa Mitre
-
อินดิเพนเดนเต้ นีเควน
--Villa Mitre
02:15
 
กูเทียเรส
-
Gimnasia Y Esgrima
--กูเทียเรส
03:00
 
AH Zapla
-
Juventud Antoniana
--AH Zapla
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Armenia Premier League (พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[5] อรารัต เยเรวาน
-
แกนด์ซาซาร์ [6]
--แกนด์ซาซาร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australian National Super League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
11:30
จบ
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด
2 - 1
บริสแบน สไตรเกอร์ส
--บริสแบน สไตรเกอร์ส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Austria Landesliga
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
15:15
จบ
Favoritner AC
4 - 0
Wiener Viktoria
--Wiener Viktoria
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Austrian 3.Liga
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:00
จบ
[15] VfB Hohenems
3 - 4
Kufstein [10]
--Kufstein
21:00
 
[5] เอสซี ชวาส
-
FC Pinzgau Saalfelden [12]
--FC Pinzgau Saalfelden
21:00
 
[3] ASK Ebreichsdorf
-
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) [4]
--ASK Ebreichsdorf
22:59
 
[5] Lafnitz
-
SC Gleisdorf [2]
--SC Gleisdorf
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Austrian Frauen Bundesliga (Austrian Frauen Bundesliga)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:30
 
[8] USC Landhaus Women
-
LUV Graz Women [10]
--USC Landhaus Women
19:00
 
[2] ASV Spratzern Women
-
แวคเกอร์ ติโรล (ญ) [7]
--ASV Spratzern Women
19:00
 
[5] Sturm Graz/Stattegg Women
-
Union Kleinmunchen Women [4]
--Sturm Graz/Stattegg Women
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Azerbaijan Premier League (พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:30
 
[4] เอฟเคคาปาร์สคันก่า
-
คาราบัค [3]
--เอฟเคคาปาร์สคันก่า
21:00
 
[5] ซีล่า เอฟเค
-
เอฟเค กาบาล่า [2]
--เอฟเค กาบาล่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bahrain Division 2 (Bahrain Division 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:30
 
[3] คาลาลี
-
บูไสทีน [4]
--คาลาลี
22:30
 
[1] ซิทรา
-
อัล อิติฮัด (บาห์เรน) [6]
--อัล อิติฮัด (บาห์เรน)
22:30
 
[7] อัล ทัดมัน
-
อิซ่า ทาวน์ [9]
--อิซ่า ทาวน์
22:30
 
[8] อัล อิตติฟาค
-
อัล ชับบับ [2]
--อัล ชับบับ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bangladesh Premier League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:30
ครึ่งแรก
Brothers Union
0 - 0
Sheikh Jamal
--Brothers Union
20:30
 
Abahani Limited
-
Sheikh Russel KC
--Abahani Limited
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belarus Pershaya Liga (Belarus Pershaya Liga)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[13] เอฟซี บาราโนวีชี
-
เอฟเค ลิด้า [9]
--เอฟซี บาราโนวีชี
20:00
 
[1] เอฟซี โกเมล
-
Kommunalnik Slonim [11]
--Kommunalnik Slonim
20:00
 
[7] FK Orsha
-
สมอร์กอน เอฟซี [5]
--สมอร์กอน เอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belarusian Premier League (พรีเมียร์ลีก เบลารุส)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
[12] Slutsksakhar Slutsk
-
กรานิต [14]
0.5 0.5/1กรานิต
19:00
 
[6] เอฟเค อิสล็อก มินส์ค
-
เนมาน [13]
--เนมาน
20:00
 
[4] ดินาโม มินส์ค
-
Krumkachy [10]
--ดินาโม มินส์ค
21:00
 
[7] เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
-
ตอร์ปิโด มินส์ค [3]
--เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่
21:30
 
[1] บาเต้ โบริซอฟ
-
นาฟตาน [15]
--บาเต้ โบริซอฟ
22:00
 
[2] ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
-
เอฟเค วิเท็บส์ค [9]
--ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian First Amateur Division (เบลเยียมลีกสมัครเล่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[11] VW แฮมเม่
-
Sprimont Comblain [16]
--VW แฮมเม่
20:00
 
[17] วีวี คอร์ซีดจ์
-
Oudenaarde [14]
--วีวี คอร์ซีดจ์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian Second Division (เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:30
ครึ่งแรก
[5] เซอร์เคอร์ บรูซ
0 - 0
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน [8]
0.50.5อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
21:00
 
[4] เควีเอสเคลอมเมล
-
ลีแอร์ส [1]
00เควีเอสเคลอมเมล
01:00
 
[6] ทูบิซี่
-
รอแยล อันท์เวิร์พ [7]
0/0.5 0/-0.5ทูบิซี่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bolivia Primera Division (Bolivia Liga de Futbol Prof)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
02:00
 
[10] Club Guabira
-
รีล โปโตซี่ [7]
--Club Guabira
02:00
 
[11] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
-
ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [3]
--ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
04:15
 
[9] Nacional Potosi
-
สปอร์ต บอยส์ [12]
--สปอร์ต บอยส์
06:30
 
[6] โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
-
บลูมมิ่ง [8]
--โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bosnia and Herzegovina Premier League (พรีเมียร์ลีก บอสเนีย)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
00:00
 
[7] เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค
-
เอฟเค ซาราเยโว [3]
--เอฟเค ซาราเยโว
00:00
 
[8] เอฟเค เซลเยซนิการ์
-
NK Metalleghe-BSI [10]
--NK Metalleghe-BSI
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Botola 2 (Morocco Division 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:30
 
[7] ASS Association Sportive de Sale
-
JSM Jeunesse Sportive El Massira [14]
--JSM Jeunesse Sportive El Massira
22:30
 
[10] MCO Mouloudia Oujda
-
Union Sportive Aït Melloul [5]
--Union Sportive Aït Melloul
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Botola Pro 1 (โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
[8] โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
-
ดิฟาร์ เอล จาดิดา [7]
--ดิฟาร์ เอล จาดิดา
22:59
 
[9] Chabab Atlas Khenifra
-
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก [2]
--ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
01:15
 
[10] คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์
-
จาบับ ริฟ โฮซีลม่า [14]
--คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล BRA D4
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
05:00
 
CSA Alagoas AL
-
โวลตา เรดอนดา
--CSA Alagoas AL
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล BRA SPC
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[BRA D2-17] บรากันติโน้
-
ซานโตส [BRA D1-4]
--ซานโตส
20:00
 
[BRA D1-12] เซาเปาโล
-
เซา คาเอตาโน่ [BRA SPB-1]
--เซา คาเอตาโน่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Campeonato Paulista Youth
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
01:00
 
Matonense SP Youth
-
เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน)
--เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brazil Super Copa Gaucho
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
01:00
 
PRS FC
-
ยาปิรันก้า PE
--PRS FC
01:00
 
EC Juventude
-
Caxias RS
--EC Juventude
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Brunei Super League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
15:00
ไม่ตัดสิน
MS PDB
-
Lun Bawang
--Lun Bawang
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล BSWCP
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
14:30
ไม่ตัดสิน
โอมาน (ฟุตบอลชายหาด)(N)
-
เลบานอน ฟุตบอล ชายหาด
--เลบานอน ฟุตบอล ชายหาด
14:30
ไม่ตัดสิน
ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด)(N)
-
อัฟกานิสถาน ฟุตบอล ชายหาด
--ญี่ปุ่น (ฟุตบอลชายหาด)(N)
16:00
ไม่ตัดสิน
เวียดนาม (ฟุตบอลชายหาด)
-
ลาว ฟุตบอล ชายหาด
--เวียดนาม (ฟุตบอลชายหาด)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bulgaria B PFG (Bulgaria B PFG)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[12] Oborishte
-
Vitosha Bistritsa [5]
--Oborishte
21:00
 
[2] Septemvri Sofia
-
Botev Galabovo [8]
--Septemvri Sofia
21:00
 
[16] Levski Karlovo
-
เอฟซี โซโสโพล [10]
--Levski Karlovo
21:00
 
[14] Chernomorets Pomorie
-
Botev Vratsa [4]
--Chernomorets Pomorie
21:00
 
[6] PFC Nesebar
-
โดโกเรต์ส รัซกราด 2 [11]
--โดโกเรต์ส รัซกราด 2
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bulgaria Premier League (พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
[4] ซีเอสเคเอ โซเฟีย
-
เบโร่ สตารา ซากอร่า [5]
0.50.5ซีเอสเคเอ โซเฟีย
01:15
 
[8] เชอร์โน มอร์วาร์น่า
-
สลาเวีย โซเฟีย [11]
0.5 0.5/1เชอร์โน มอร์วาร์น่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล CAF Confederation Cup (CAF Confederation Cup)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
TP มาเซมเบ้
-
อีเอส ดู ซาเฮล [TUN D1-3]
--อีเอส ดู ซาเฮล
04:00
 
[MAR D1-13] เอฟยูเอส ราบัท
-
เอ็มโอ เบไจอา [ALG D1-16]
--เอ็มโอ เบไจอา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Calcutta Football League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:00
ไม่ตัดสิน
Peerless SC
-
Southern Samity
--Peerless SC
16:00
ไม่ตัดสิน
Profit gongor Agra encryption
-
Bhawanipore
--Bhawanipore
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Canadian Premier Soccer League (พรีเมียร์ลีก แคนาดา)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:15
จบ
[2] เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ
3 - 3
Toronto Atomic Selects SC [3]
--Toronto Atomic Selects SC
05:30
 
[1] York Region Shooters
-
Brantford Galaxy SC [8]
--Brantford Galaxy SC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Chile Primera B (ชิลี พรีเมียร์ บี)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
02:00
 
[6] ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส
-
ซาน มาร์คอส [4]
--ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส
02:00
 
[9] ซีดี เมกาเลนซ์
-
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า [12]
--ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
02:00
 
[15] โคเบรลัว
-
แรนเจอร์ส ทัลค่า [3]
--แรนเจอร์ส ทัลค่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Chile Primera D
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
01:30
 
Colchagua CD
-
Naval de Talcahuano
--Colchagua CD
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Chinese Football Association Jia League (จีน ลีก ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
14:30
จบ
[4] กุ้ยโจว เหรินเฮอ
3 - 3
เหมยโชวเคอเจีย [13]
0.5 0กุ้ยโจว เหรินเฮอ
14:30
จบ
[15] ชิงเต่า จงเนิ่ง
1 - 0
Hunan Billows [16]
2 0Hunan Billows
15:00
จบ
[7] Xinjiang Dabancheng
0 - 3
Tianjin SongJiang [1]
-2 0/-0.5Xinjiang Dabancheng
18:45
 
[8] เซี่ยงไฮ้ เซินซิน
-
Beijing BaXi [6]
--Beijing BaXi
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Chinese Super League (ซูเปอร์ลีก จีน)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
14:30
จบ
[8] กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ
2 - 0
เหอหนาน เจี้ยนเย้ [7]
1 0กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ
18:35
 
[12] เทียนจิน เทนด้า
-
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [4]
0/-0.5 0เทียนจิน เทนด้า
18:35
 
[16] ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี
-
ชางชุน ย่าไท่ [15]
0/0.50/0.5ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี
18:35
 
[5] ปักกิ่ง กั๋วอัน
-
ซานตง ลู่เนิ่ง [13]
0.5 0/0.5ปักกิ่ง กั๋วอัน
18:35
 
[14] หางโจว กรีนทาวน์
-
เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [2]
-0.5/-1-0.5/-1เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Colombia Copa Premier (Colombia Copa Mustang B)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
03:00
 
[15] บาแรนคิลล่า เอฟซี
-
Valledupar FC [10]
--Valledupar FC
03:30
 
[16] Depor Aguablanca
-
Expreso Rojo [5]
--Depor Aguablanca
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล CONCACAF Championship U17
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
03:00
 
คูราเซา ยู 17
-
จาไมก้า ยู17
--คูราเซา ยู 17
05:30
 
ไฮติ ยู17
-
คิวบา ยู17
--ไฮติ ยู17
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Costa Rica Primera Division (คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
09:00
จบ
[9] เอดี คาร์มาลิต้า
4 - 3
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า [1]
-0.5/-1 0เอดี คาร์มาลิต้า
09:00
จบ
[2] เฮเรดิอาโน
7 - 0
ซานโตส เด กัวปิเลส [5]
1 0/0.5เฮเรดิอาโน
00:00
 
[8] คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้
-
ลิมอน เอฟซี [7]
--คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้
00:00
 
[4] คาร์ตากิเนสเดปอร์ติโบเอสเอ
-
เอดี ซาน คาร์ลอส [12]
--คาร์ตากิเนสเดปอร์ติโบเอสเอ
02:15
 
[10] เอดี บาเรน ซิโกล
-
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน [6]
--เอดี บาเรน ซิโกล
05:00
 
[11] มูนิซิปัลลิเบเรีย
-
อลาจูเรนเซ่ [3]
--อลาจูเรนเซ่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Croatia 1.Division (โครเอเชีย ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[2] แซดเอ็นเคโอซีเยค
-
อิสทรา 1961 พูลา [6]
11อิสทรา 1961 พูลา
00:00
 
[1] ริเยก้า
-
เอ็นเคสปลิต [9]
1.5 1.5/2เอ็นเคสปลิต
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Cyprus 1 Division (ไซปรัส ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[2] เออีเค ลาร์นาคา
-
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [6]
--เออีเค ลาร์นาคา
22:59
 
[10] อาริส ลิมาสซอล
-
อโปเอล นิโคเซีย [4]
--อโปเอล นิโคเซีย
00:00
 
[12] Anagenisis Dherina
-
โดซ่า คาโตโกเปีย [13]
--Anagenisis Dherina
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Czech Republic 2.Liga (สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:30
 
[5] เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
-
ซิกม่า โอโลมุช [6]
--ซิกม่า โอโลมุช
21:30
 
[13] วิทโควิซ
-
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ [9]
--วิทโควิซ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Czech Republic Ceska Fotbalova Liga (Czech Republic Ceska Fotbalova Liga)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
15:15
จบ
[18] MAS Taborsko B
0 - 2
เอฟซี ทาชอฟ [12]
--เอฟซี ทาชอฟ
15:15
จบ
[12] สโลวัคโก้ 2
1 - 0
Blansko [14]
--Blansko
15:15
จบ
[2] เอสเค เพรวีซอฟ
1 - 1
SK Viktorie Jirny [4]
--SK Viktorie Jirny
15:30
จบ
[9] Viktoria Otrokovice
2 - 1
Lisen [15]
--Lisen
15:30
จบ
[11] ซลิน 2
3 - 2
Slavia Kromeriz [16]
--ซลิน 2
21:30
 
[14] Stechovice
-
เอ็มเอฟเค ชรูดิม [9]
--เอ็มเอฟเค ชรูดิม
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Czech Republic U21 League (Czech Republic U21 League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:00
จบ
[11] วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 21)
1 - 3
เทปลิเซ่ (ยู 21) [12]
--เทปลิเซ่ (ยู 21)
16:05
จบ
[3] มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 21)
1 - 1
เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21) [7]
--เอฟเค เบามิต ยาโบลเนค (ยู 21)
18:00
 
[9] เบอร์โน(ยู21)
-
ดูก้า ปราฮา (ยู 21) [6]
--เบอร์โน(ยู21)
20:00
 
[14] วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21)
-
ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21) [16]
--ฟุตบอล ทริเน็ค (ยู 21)
21:30
 
[15] ไพรบราม (ยู 21)
-
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21) [2]
--เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 21)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Danish 1st Division (เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:45
 
[12] เอบี โคเปนฮาเกน
-
เวนด์ซีเซล [6]
0/-0.50/-0.5เอบี โคเปนฮาเกน
18:45
 
[3] เฮลซิงกอร์
-
สคีฟซ์ ไอเค [7]
0.5 0.5/1เฮลซิงกอร์
18:45
 
[4] โฮโบร
-
เฮอฟอล์จ โคเก้ [1]
0.50.5โฮโบร
18:45
 
[8] นาเอสเวด
-
อเมเจอร์ [11]
0/0.50/0.5อเมเจอร์
18:45
 
[10] โรสกิลด์
-
เฟรเดอริเซีย [9]
0/0.50/0.5เฟรเดอริเซีย
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Denmark - 2.Liga
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
[6] ฮอลเบค
-
บรอนชอยจ์ [7]
--ฮอลเบค
18:00
 
[2] เกรฟ
-
นาสบี้ [6]
--นาสบี้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Denmark - 4.Liga
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
Vinder Vatanspor-VRI
-
Lystrup IF
--Lystrup IF
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Denmark Fynsserien
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:45
 
Marstal IF
-
Nyborg GIF
--Nyborg GIF
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Denmark Jyllandsserien P1
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
TFC Odsherred
-
Dollefjelde
--Dollefjelde
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Denmark Woman League Divison 2 (Denmark Woman's League Divison 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:30
 
[7] วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)
-
เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) [8]
--วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)
18:30
 
[4] วีบรอก (ญ)
-
ซอนเดอร์ไจสกี (ญ) [6]
--วีบรอก (ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Denmark Womans League (Denmark Woman's League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
[3] สคอฟบัคเค่น (ญ)
-
สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) [5]
--สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ecuador Campeonato Serie B
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
00:00
 
ซีดี แคลน จูเวนไนล์
-
โอลเมโด้
--โอลเมโด้
04:00
 
กัวเลซีโอเอสซี
-
ปอร์โต วิ โฮ
--กัวเลซีโอเอสซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England FA Women"s Cup (England Women Super League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[5] เบอร์มิงแฮม (ญ)
-
ลิเวอร์พูล (ญ) [4]
--ลิเวอร์พูล (ญ)
20:00
 
[1] แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
-
เชลซี(W) [2]
--เชลซี(W)
22:59
 
[7] น็อตต์ส เคาน์ตี้ (ญ)
-
ซันเดอร์แลนด์ (ญ) [8]
--น็อตต์ส เคาน์ตี้ (ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England U23 1.Liga
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[7] ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์(ยู 23)
-
ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) [8]
--ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์(ยู 23)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England U23 Premier League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[5] ลิเวอร์พูล (ยู 23)
-
ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) [4]
--ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English FA Women"s Premier League (พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W))
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[8] มิลล์วอลล์ (ญ)
-
วัดฟอร์ด (ญ) [10]
--วัดฟอร์ด (ญ)
20:00
 
[9] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)
-
แอสตัน วิลล่า (ญ) [7]
--อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)
20:00
 
[5] เชฟฟิลด์ (ญ)
-
บาร์เน็ต (ญ) [6]
--บาร์เน็ต (ญ)
20:00
 
[2] เยโอวิล ทาวน์ (ญ)
-
เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) [3]
--เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English Women"s Conference North (England Women's Northern Premier League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[8] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ)
-
Fylde LFC Women"s [3]
--นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ)
20:00
 
[9] แบรดฟอร์ด ซิตี้ (ญ)
-
สโต๊ค ซิตี้ (ญ) [7]
--แบรดฟอร์ด ซิตี้ (ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English Women"s Conference South (England Women's Southern Premier League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[2] ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)
-
โคเวนทรี (ญ) [5]
--โคเวนทรี (ญ)
20:00
 
[7] คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)
-
C&K Basildon Women [4]
--C&K Basildon Women
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Estonia Esi Liiga (Estonia Esi Liiga)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
ครึ่ง
[2] ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
0 - 0
Viljandi JK Tulevik [1]
--ฟลอร่า ทาลลินน์ 2
17:00
ครึ่ง
[5] Maardu FC Starbunker
0 - 0
FC Infonet II [3]
--FC Infonet II
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Estonia Teine Liiga
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
[7] เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 3
-
ทาร์ตู เจเค มัก 2 [4]
--ทาร์ตู เจเค มัก 2
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Faroe Islands Formuladeildin (Faroe Islands Formuladeildin)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[5] เอชบี ทอร์ชาฟน์
-
AB Argir [9]
--เอชบี ทอร์ชาฟน์
21:00
 
[2] ไวกิงเกอร์ โกตู
-
นซี ลูนาวิค [3]
--ไวกิงเกอร์ โกตู
21:00
 
[7] TB Tuoroyri
-
IF Fuglafjordur [6]
--TB Tuoroyri
21:00
 
[1] KI Klaksvik
-
บี 36 ทอร์ชาฟน์ [4]
--บี 36 ทอร์ชาฟน์
21:00
 
[8] Skala Itrottarfelag
-
Toftir B68 [10]
--Skala Itrottarfelag
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล FIFA Futsal World Cup
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
03:30
 
อาร์เจนติน่า ฟุตซอล(N)
-
อียิปต์ ฟุตซอล
--อียิปต์ ฟุตซอล
06:00
 
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล)(N)
-
โปรตุเกส (ฟุตซอล)
--โปรตุเกส (ฟุตซอล)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Fiji National League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
08:00
จบ
Rewa FC
4 - 2
Dreketi FC
--Rewa FC
10:00
จบ
ซูวา
1 - 2
บา FC
--ซูวา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Finland - Kakkonen Lohko
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
[11] เอฟซี วาจากอสกิ
-
เอ็มพีเอส เฮลซิงกิ [12]
11เอฟซี วาจากอสกิ
18:00
 
[7] คาพา
-
Lappee JK [4]
0/0.50/0.5Lappee JK
18:00
 
[6] Lahti Akatemia
-
SC KuFu-98 [2]
0/-0.50/-0.5Lahti Akatemia
18:00
 
[5] คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า
-
เอ็มพี มิคเคลลี่ [3]
0.50.5คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า
18:00
 
[9] ฟูทูร่า ปอร์โว
-
JaPS [8]
0/0.50/0.5ฟูทูร่า ปอร์โว
18:00
 
[10] Sudet
-
กนิสตัน เฮลซิงกิ [1]
-1-1Sudet
18:00
 
[1] โอพีเอส อูลู
-
จีบีเค คอคโคล่า [4]
--จีบีเค คอคโคล่า
18:00
 
[7] ซัลปา
-
EsPa [10]
11ซัลปา
19:00
 
[12] เอฟซีคอนตู
-
แอตแลนติส [11]
--เอฟซีคอนตู
20:00
 
[8] วีไอเอฟเค
-
JS Hercules [9]
--JS Hercules
21:00
 
[8] Aland
-
เอฟซี ไวคิงกิต [9]
--เอฟซี ไวคิงกิต
22:30
 
[6] คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
-
ฮอนก้าเอสพู [1]
--คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Finland Championship U20
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)
-
ฮาก้า (เยาวชน)
--ฮาก้า (เยาวชน)
19:00
 
Ilves Youth
-
วีพีเอสวาซ่า (สมัครเล่น)
--วีพีเอสวาซ่า (สมัครเล่น)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Finland Championship U20
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
แจ๊ซ (ยู 20)
-
ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20)
--ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20)
19:00
 
เอชไอเอฟเคเฮลซิงกิ (ยู 20)
-
จีวาสคีล่า เจเค (ยู 20)
--จีวาสคีล่า เจเค (ยู 20)
19:00
 
คูพีเอส(ยู 20)
-
เอฟซี เอสพู (ยู 20)
--เอฟซี เอสพู (ยู 20)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Finland Veikkausliga (เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:30
 
[3] อิลเวส แทมเปเร่
-
พีเอส เคมิ คิงส์ [9]
1 0.5/1พีเอส เคมิ คิงส์
22:30
 
[5] โรพีเอส โรวานีมี่
-
ไอเอฟเค มารีฮามน์ [2]
0/0.50/0.5โรพีเอส โรวานีมี่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Finland Ykkonen (ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[5] เคพีวี คอคคูล่า
-
ยาโร [4]
0/-0.50/-0.5ยาโร
20:00
 
[7] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
-
GrIFK [8]
0.50.5อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
22:30
 
[6] ฮาก้า
-
เอซี โอลู [3]
00เอซี โอลู
22:30
 
[10] เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท
-
จีวาคีล่า เจเค [1]
-0.5/-1-0.5/-1จีวาคีล่า เจเค
22:30
 
[9] เคทีพี ค็อตก้า
-
ทีพีเอส ตูร์คู [2]
0/-0.50/-0.5เคทีพี ค็อตก้า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล France Youth U19 League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:00
จบ
[12] แก็งก็อง (ยู 19)
2 - 0
ชาโตรูซ์ (ยู 19) [8]
--แก็งก็อง (ยู 19)
16:00
จบ
[9] โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
3 - 0
บูโลญจน์ ยู19 [4]
--โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
19:00
 
[4] ลาวาล (ยู 19)
-
แรนส์ (ยู 19) [6]
--ลาวาล (ยู 19)
19:00
 
[10] บาโยนเน่ (ยู 19)
-
แบรสต์ (ยู 19) [5]
--บาโยนเน่ (ยู 19)
19:00
 
[13] Trelissac U19
-
USSA Vertou ยู19 [11]
--Trelissac U19
19:00
 
[6] โคโลเมียร์ส (ยู 19)
-
โอลิมปิก มาร์กเซย (ยู 19) [7]
--โอลิมปิก มาร์กเซย (ยู 19)
19:00
 
[14] อฌักซิโอ้ (ยู 19)
-
แคนเนส เอเอส (ยู 19) [12]
--แคนเนส เอเอส (ยู 19)
20:00
 
[10] ปารีส เอฟซี (ยู 19)
-
Bois Guillaume U19 [14]
--Bois Guillaume U19
20:00
 
[12] อาเมียง เอซี (ยู 19)
-
Alencon U19 [13]
--อาเมียง เอซี (ยู 19)
20:00
 
[3] ลีลล์ (ยู 19)
-
ล็องส์ (ยู 19) [1]
--ลีลล์ (ยู 19)
20:00
 
[6] ก็อง (ยู 19)
-
วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) [8]
--ก็อง (ยู 19)
20:00
 
[11] รูออง เอฟซี (ยู 19)
-
เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19) [7]
--รูออง เอฟซี (ยู 19)
20:00
 
[14] เบซานซง ยู19
-
เม็ตซ์ (ยู 19) [4]
--เบซานซง ยู19
20:00
 
[5] Entente U19
-
ทรัวส์ (ยู 19) [3]
--Entente U19
20:00
 
[8] ดิฌง (ยู 19)
-
โซโชซ์ (ยู 19) [7]
--โซโชซ์ (ยู 19)
20:00
 
[11] เอปินาล(U19)
-
สต๊าด เดอ แร็งส์ (ยู 19) [9]
--สต๊าด เดอ แร็งส์ (ยู 19)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล French Feminines D1 (Woman's French Le Championnat)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[4] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
-
Marseille (w) [8]
--ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)
20:00
 
[1] โอลิมปิก ลียง (ญ)
-
ASPTT Albi(w) [10]
--ASPTT Albi(w)
20:00
 
[6] โรเดซ อเวรอน (ญ)
-
ASJ Soyaux Women [11]
--โรเดซ อเวรอน (ญ)
20:00
 
[3] มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
-
แก็งก็อง (ญ) [5]
--แก็งก็อง (ญ)
20:00
 
[9] Bordeaux women"s
-
อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) [7]
--Bordeaux women"s
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Georgia Primera Division (จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
[2] ซามเตรเดีย
-
ชักดิดี้ [7]
--ซามเตรเดีย
19:30
 
[3] FC Kolkheti Poti
-
ดีลา กอริ [5]
--ดีลา กอริ
19:30
 
[7] FC Shukura Kobuleti
-
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี [3]
--FC Shukura Kobuleti
19:30
 
[6] สปาร์ตากี้
-
ชิคฮูร่า [1]
--สปาร์ตากี้
20:00
 
[2] ดินาโม ทบิลิซี
-
ตอร์ปิโด คาตูซี่ [5]
--ดินาโม ทบิลิซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล German 3.Liga (เยอรมันลีกา 3)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[13] ร็อต-ไวส์สเออร์เฟือร์ธ
-
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [4]
0/-0.50/-0.5เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
19:00
 
[8] เอสเฟาเวเฮ่นวีสบาเด้น
-
มักเดเบิร์ก [15]
0/0.5 0มักเดเบิร์ก
19:00
 
[16] ฮันซ่า รอสต๊อค
-
เอฟเอสเฟาซวิคเคาว์ [18]
0/0.50/0.5ฮันซ่า รอสต๊อค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล German Frauen Bundesliga (German Woman's League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:00
จบ
[10] ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
1 - 2
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) [3]
-0.5 0เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
16:00
จบ
[12] มอนเชงกลาดแบช (ญ)
1 - 3
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) [1]
-2/-2.5 0/-0.5ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
16:00
จบ
[7] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
2 - 2
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) [2]
1.5 0เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ )
19:00
 
[11] เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
-
ยูเอสวี เยน่า (ญ) [8]
--เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
19:00
 
[5] บาเยิร์น มิวนิค (ญ)
-
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) [4]
--บาเยิร์น มิวนิค (ญ)
19:00
 
[6] เอสซีซันด์(ญ)
-
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) [9]
--เอสซีซันด์(ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
ครึ่ง
Hertha Zehlendorf
0 - 0
Altludersdorf
--Altludersdorf
19:00
 
BSG Wismut Gera
-
BSG Chemie Leipzig
--BSG Wismut Gera
19:00
 
ฮัลเลน
-
เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์
--ฮัลเลน
19:00
 
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 2
-
สปีลเบิร์ก
--สปีลเบิร์ก
19:00
 
FC Frankfurt
-
Hertha 06 Charlotten
--Hertha 06 Charlotten
19:00
 
Strausberg
-
VSG Altglienicke
--Strausberg
20:00
 
BCF Wolfratshausen
-
DJK TEUTONIA SCHALKE
--DJK TEUTONIA SCHALKE
20:00
 
TSV Schwabmünchen
-
SV Heimstetten
--TSV Schwabmünchen
20:00
 
SV Kirchanschoring
-
SV Pullach
--SV Pullach
20:00
 
TSV Kottern
-
TSV Dachau 1865
--TSV Kottern
20:00
 
Gundelfingen
-
TSV Bogen
--Gundelfingen
20:00
 
FC Ismaning
-
FC Sonthofen
--FC Sonthofen
20:00
 
เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2
-
TSV Landsberg
--TSV Landsberg
20:00
 
Gonsenheim
-
Rot-Weiss Koblenz
--Rot-Weiss Koblenz
20:00
 
DJK Ammerthal
-
Wurzburger Kickers II
--Wurzburger Kickers II
20:00
 
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2
-
เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
--เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
SC Kapellen-Erft
-
เอฟซี เครย์
--เอฟซี เครย์
20:00
 
SpVg Schonnebeck
-
SF Baumberg
--SpVg Schonnebeck
20:00
 
Cronenberger SC
-
Honnepel-Niedermormter
--Cronenberger SC
20:00
 
Schwarz-Weiss Essen
-
Bocholt FC
--Schwarz-Weiss Essen
20:00
 
วีเอฟบี ฮิลเดน
-
TSV Meerbusch
--วีเอฟบี ฮิลเดน
20:00
 
Uerdingen
-
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
--ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
20:00
 
เรติงเกน เอสวี
-
VFB Homberg
--เรติงเกน เอสวี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Regionalliga (Germany Regionalliga)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
[12] เบอร์ลิเนอร์ AK 07
-
เอฟเอสวี สหภาพ ฟัวร์สเทนวาลเดอ [13]
1 1.5เบอร์ลิเนอร์ AK 07
19:00
 
[6] ETSV ไวซ์เช เฟลนบวร์ก
-
Lupo-Martini Wolfsburg [11]
0.5/1 1ETSV ไวซ์เช เฟลนบวร์ก
19:00
 
[14] ซังค์ เพาลี (เยาวชน)
-
วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก [9]
00วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก
19:00
 
[19] เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
-
เอสเอสวีอูล์ม 1846 [11]
00เอสเอสวีอูล์ม 1846
19:00
 
[8] อเลมานเนีย อาเค่น
-
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น [9]
0/0.50/0.5อเลมานเนีย อาเค่น
19:05
 
[8] เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
-
Budissa Bautzen [15]
1/1.5 1.5เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
20:00
 
[17] Germania Egestorf
-
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) [7]
-0.5-0.5Germania Egestorf
20:00
 
[12] วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
-
SV Eichede [18]
0.5 1SV Eichede
20:00
 
[15] De Roth Person
-
FC Hansa Luneburg [2]
00FC Hansa Luneburg
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Youth U17 League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:15
 
[2] แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
-
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) [9]
--แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Greece National A
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[6] พีเอโอเค ซาโลนิก้า
-
สโกดา ซานติ [15]
1.5/2 1.5พีเอโอเค ซาโลนิก้า
22:15
 
[16] พีเออี อโตรมิตอส
-
แอสเตราส ตริโปลิส [14]
00แอสเตราส ตริโปลิส
22:15
 
[13] เลวาเดียกอส
-
เคอร์คีย์ร่า [9]
0.50.5เลวาเดียกอส
00:30
 
[12] เออีเอล ลาริซ่า
-
โอลิมเปียกอส [3]
-1.5/-2 -1.5เออีเอล ลาริซ่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Greece National B (ซูเปอร์ลีก กรีซ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[4] อพอลลอน สเมียร์นีส
-
คาลิเทีย [7]
--คาลิเทีย
20:00
 
Athletic Union of Sparta
-
แพนทรากิกอส [GRE D1-15]
--Athletic Union of Sparta
20:00
 
[12] พาไนเกียลิออส เอฟซี
-
ชาเนีย เอฟซี [13]
--ชาเนีย เอฟซี
20:00
 
[9] อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
-
อาริส ซาโลนิก้า
--อาริส ซาโลนิก้า
20:00
 
[10] อโกรติกอส
-
ตริคาล่า [3]
--ตริคาล่า
20:00
 
Aiginiakos FC
-
ลาเมีย [5]
--ลาเมีย
20:00
 
[11] พานเซอร์ไรกอส
-
พานาเลฟซิไนกอส [15]
--พานเซอร์ไรกอส
20:00
 
[6] คิสสามิกอส
-
โอเอฟไอเครเต้ [GRE D1-17]
--โอเอฟไอเครเต้
20:00
 
อคาไนกอส
-
เออีเอลคาลลอนนิส [GRE D1-16]
--เออีเอลคาลลอนนิส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Guatemala D2
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
00:00
 
ยูนิเวอร์ซิดัดเดอซานคาร์ลอส
-
Deportivo Jocotan
--Deportivo Jocotan
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Holland Ligue 3
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
UNA
-
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
--อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
19:30
 
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
-
TEC
--เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
19:30
 
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน)
-
VV Sint Bavo
--VV Sint Bavo
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hong Kong First Division League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
12:30
จบ
[12] ชาทิน(N)
1 - 2
ซันไห่ [4]
-0.5/-1 0/-0.5ชาทิน(N)
12:30
จบ
[6] Kwun Tong
0 - 3
Flower [10]
0/-0.5 0Flower
12:30
จบ
[2] วิงยี เอฟที
2 - 2
ซิติเซ่น [8]
0.5 0วิงยี เอฟที
14:30
จบ
[14] Yau Tsim Mong
0 - 8
ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ [9]
-1 0/-0.5Yau Tsim Mong
14:30
จบ
[7] วอง ไท ซิน
2 - 0
Tung Sing FC [11]
1.5 0/0.5วอง ไท ซิน
14:30
จบ
[13] ไคว ซิง
3 - 1
หว่านไจ๋ [5]
-0.5 0หว่านไจ๋
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hong Kong Premier League (ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
13:30
จบ
[6] โวฟูไทโป
1 - 2
เซาธ์ ไชน่า [4]
-0.5/-1 0โวฟูไทโป
16:30
ครึ่งหลัง
[5] อีสเทอร์น AA
1 - 1
ฮ่องกงเรนเจอร์ เอฟซี [8]
1.5/2 0/0.5อีสเทอร์น AA
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hungary NB Ⅱ (Hungary NB Ⅱ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[10] โซลอคซาร์
-
ซิโอฟอค เอฟซี [5]
--ซิโอฟอค เอฟซี
21:00
 
[7] เบเก้ซัคซาบา
-
Cigand SE [20]
--Cigand SE
21:00
 
[17] Budaorsi SC
-
ไนเรกิฮาซา [1]
--ไนเรกิฮาซา
21:00
 
[16] เซกรัล
-
Szegedi AK [8]
--เซกรัล
21:00
 
[3] วาร์ดา เซ
-
Vac-Dunakanyar [9]
--Vac-Dunakanyar
22:00
 
[6] Puskas Akademia Fehervar
-
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [4]
--ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
22:59
 
[11] Soproni SVSE-GYSEV
-
Csakvari TK [14]
--Soproni SVSE-GYSEV
22:59
 
[12] Kozarmisleny SE
-
Szeol [18]
--Kozarmisleny SE
22:59
 
[15] เอสโซลโนกิ เอฟซี
-
MTE Mosonmagyarovar [19]
--เอสโซลโนกิ เอฟซี
22:59
 
[2] Balmazujvaros
-
Dorogi FC [13]
--Balmazujvaros
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hungary NB III
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:00
จบ
Bekescsabai Elore SE II
1 - 0
Varfurdo Gyulai Termal FC
--Varfurdo Gyulai Termal FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Iceland Premier Division (พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[3] ฟจอลเนอร์
-
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [4]
0/0.50/0.5เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
21:00
 
[7] อัคราเนส
-
เบรย์ดาบลิค [2]
-0.5/-1-0.5/-1อัคราเนส
21:00
 
[9] ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
-
เคอาร์ เรย์ยาวิค [6]
-0.5/-1-0.5/-1ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
21:00
 
[10] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
-
วาลูร์ เรย์ยาวิค [5]
-0.5-0.5ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
21:00
 
[8] ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
-
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [1]
--ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
21:00
 
[11] ฟีลเคียร์
-
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [12]
1.51.5ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Club Friendly (กระชับมิตร)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:00
จบ
เมลเบิร์น ซิตี้
2 - 0
โอคแลนด์ ซิตี้
--เมลเบิร์น ซิตี้
14:00
จบ
Independenta Baia Mare Women
1 - 3
Real Craiova Women
--Real Craiova Women
16:30
ครึ่งหลัง
อินเตอร์ มิลาน 2 (ยู 19)
2 - 0
โตริโน่ 2 (ยู 19)
--อินเตอร์ มิลาน 2 (ยู 19)
20:00
 
Univ Stellenbosch
-
มหาวิทยาลัย โอทาโก้ [SAFL-3]
--มหาวิทยาลัย โอทาโก้
21:00
 
เบาวิสต้า (ญ)
-
A-dos-Francos Women
--A-dos-Francos Women
21:00
 
[GRE D2-7] คาลิเทีย
-
Aharnaikos [GRE D2-8]
--Aharnaikos
21:00
 
[GRE D2-12] พาไนเกียลิออส เอฟซี
-
อพอลลอน สเมียร์นีส [GRE D2-4]
--พาไนเกียลิออส เอฟซี
22:59
 
Ahi Acre
-
Maccabi Maalot Tarshiha
--Maccabi Maalot Tarshiha
23:30
 
[BRA CE-2] กัวรานี่ อีซี
-
ฟอร์ตาเลซ่า [BRA D3-3]
--ฟอร์ตาเลซ่า
02:00
 
MississippiBrilla W
-
Arkansas W
--MississippiBrilla W
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Friendly (กระชับมิตรทีมชาติ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[119] แซมเบีย (ญ)
-
อียิปต์ (ญ) [80]
--อียิปต์ (ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Iraqi Premier League (อิรัก ลิก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
[13] อัล โชลต้า
-
Al Bahri [8]
--Al Bahri
19:30
 
[19] Al Kahrabaa
-
Al-Hudod [3]
--Al-Hudod
19:30
 
[5] Al Talaba
-
Al Hussein [17]
--Al Hussein
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Israel Premier League (พรีเมียร์ลีก อิสราเอล)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
00:00
 
[10] บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ
-
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [4]
-0.5/-1 -1ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
01:00
 
[1] มัคคาบี้เทลอาวีฟ
-
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ [12]
1 0.5/1มัคคาบี้เทลอาวีฟ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italian Campionato Nazionale Primavera (Italian Youth League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
15:30
จบ
[5] อูดิเนเซ่(ยู20)
1 - 0
เปสคารา(ยู20) [9]
0.5 0เปสคารา(ยู20)
16:00
จบ
[4] เอซี มิลาน(ยู20)
2 - 6
เวโรน่า(ยู20) [3]
0.5/1 0เอซี มิลาน(ยู20)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italy C1 (อิตาลี C1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
[2] เครโมเนเซ่
-
ปิอาเชนซา [10]
0.5/10.5/1ปิอาเชนซา
19:30
 
[13] Olbia
-
ลิวอร์โน่ [5]
0/-0.50/-0.5Olbia
19:30
 
[20] ปราโต
-
เซียน่า [16]
0/0.5 0เซียน่า
19:30
 
[19] Racing Roma
-
ลูปา โรม่า [12]
00ลูปา โรม่า
19:30
 
[6] วิเทอเบเซ่
-
เรเนท เอซี [4]
0/0.50/0.5วิเทอเบเซ่
19:30
 
[20] ซิราคูซ่า
-
เลชเช่ [2]
-0.5-0.5ซิราคูซ่า
19:30
 
[13] Virtus Francavilla
-
มาเตรา [4]
0/-0.50/-0.5มาเตรา
21:30
 
[16] Vibonese
-
ยูเอส คาเซสนา 1908 [8]
00ยูเอส คาเซสนา 1908
21:30
 
[18] ปากาเนเซ่
-
เอซี โมโนโปลี [11]
0/0.50/0.5ปากาเนเซ่
21:30
 
[10] เรจจิน่า
-
โคเซนซ่า กัลโช่ 1914 [5]
00เรจจิน่า
21:30
 
[19] กาตันซาโร
-
เมสสิน่า [14]
0/0.50/0.5กาตันซาโร
23:30
 
[7] ทูดอร์คูร์อัวล์
-
เกียน่า [8]
0/0.50/0.5เกียน่า
23:30
 
[18] โปร ปิอาเซนซา
-
พอนเตเดรา [9]
00พอนเตเดรา
23:30
 
[14] ปิสโทลเซ่
-
คาร์ราเรเซ่ [15]
0/0.50/0.5ปิสโทลเซ่
23:30
 
[17] ลุคเชเซ่
-
อาเรสโซ่ [3]
00ลุคเชเซ่
23:30
 
[1] อาเลซซานเดรีย
-
โคโม [11]
0.5/10.5/1อาเลซซานเดรีย
01:30
 
[9] คาตาเนีย
-
ยูเอสดี อะครากัส [12]
0.5/10.5/1ยูเอสดี อะครากัส
01:30
 
[15] A.S แอนเดรีย
-
เมลฟิ [17]
0.5/10.5/1เมลฟิ
01:30
 
[1] ฟอกเจีย
-
ทารันโต้ [6]
0.5/10.5/1ทารันโต้
01:30
 
[7] Fondi
-
ยูเว่ สตาเบีย [3]
0/-0.50/-0.5Fondi
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italy Serie D
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
Fermana
-
Montevarchi
--Fermana
20:00
 
SC Caronnese
-
US Folgore Caratese
--US Folgore Caratese
20:00
 
เรนเด้
-
คาเวเซ่
--คาเวเซ่
20:00
 
กาวอร์ราโน
-
Jolly Montemurlo
--Jolly Montemurlo
20:00
 
ASD Cordenons
-
AC Vigasio
--AC Vigasio
20:00
 
ชีติ
-
Correggese Calcio
--Correggese Calcio
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล J-League Division 1 (เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
12:00
จบ
[12] เวกัลตา เซนได
1 - 2
นาโกย่า แกรมปัส เอต [17]
0.5 0นาโกย่า แกรมปัส เอต
12:00
จบ
[16] อวิสปา ฟูกูโอกะ
1 - 4
วิสเซล โกเบ [5]
-0.5 0วิสเซล โกเบ
13:00
จบ
[15] จูบิโล อิวาตะ
0 - 0
โชนัน เบลมาเร่ [18]
0/0.5 0โชนัน เบลมาเร่
13:00
จบ
[1] อูราวะ เรด ไดมอนส์
3 - 0
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [8]
0.5 0ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
14:00
จบ
[2] กัมบะ โอซาก้า
3 - 3
เอฟซี โตเกียว [11]
0.5 0กัมบะ โอซาก้า
14:30
จบ
[14] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
0 - 2
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [10]
-0.5 0อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
15:00
จบ
[9] โอมิยะ อาร์ดิย่า
1 - 1
สากัน โตสู [7]
00โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
ครึ่ง
[6] คาชิว่า เรย์โซล
0 - 0
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [13]
0.5/1 0.5คาชิว่า เรย์โซล
17:00
ครึ่ง
[3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
0 - 0
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [4]
0.5 0/0.5คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล J-League Division 2 (เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
11:00
จบ
[19] คามาทามาเร่ ซานูกิ
1 - 0
โยโกฮามา เอฟซี [7]
0/-0.5 0คามาทามาเร่ ซานูกิ
12:00
จบ
[5] ฟาเจียโน โอคายามา
0 - 0
วี-วาเรน นากาซากิ [13]
0.5 0วี-วาเรน นากาซากิ
12:00
จบ
[2] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
1 - 0
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [4]
00ชิมิสุ เอส-พัลส์
14:00
จบ
[15] โตเกียวเวอร์ดี้
1 - 1
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [10]
00เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
14:00
จบ
[22] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
3 - 1
เธสปา คูซัทสึ [17]
00เธสปา คูซัทสึ
14:00
จบ
[18] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ
0 - 0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [16]
00มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
15:00
จบ
[6] เกียวโต แซงก้า
0 - 0
กิระวันสึ คิตะคิวชู [21]
0.5 0เกียวโต แซงก้า
16:00
จบ
[9] รีโนฟา ยามากูชิ
2 - 3
เอฟซี กิฟู [20]
0/0.5 0เอฟซี กิฟู
17:00
ครึ่ง
[12] โตกุชิม่า วอร์ทิส
0 - 0
เซเรโซ โอซาก้า [3]
-0.5 0/-0.5โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:05
ครึ่ง
[11] เอฮิเมะเอฟซี
0 - 0
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [14]
0/0.50/0.5เอฮิเมะเอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล J-League Division 3 (Japanese League Division 3)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
11:00
จบ
[7] เอสซี ซะงะมิฮะระ
1 - 3
เอฟซี เรียวเคียว [10]
--เอฟซี เรียวเคียว
11:00
จบ
[4] คาเตอเลอร์ โตยามา
0 - 0
โออิตะ ตรินิต้า [2]
--คาเตอเลอร์ โตยามา
11:00
จบ
[13] Grulla Morioka
1 - 2
ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี [9]
--ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี
11:00
จบ
[15] ไกนาเร โตโตริ
2 - 1
โยโกฮามา เอสซีซี [16]
--โยโกฮามา เอสซีซี
14:00
จบ
[3] คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
1 - 0
FC Tokyo U23 [12]
--FC Tokyo U23
15:00
จบ
[6] เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ
1 - 3
Cerezo Osaka U23 [14]
--Cerezo Osaka U23
15:00
จบ
[1] โทชิกิ เอสซี
0 - 2
กัมบะ โอซาก้า ยู 23 [8]
--กัมบะ โอซาก้า ยู 23
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Jamaica Premier League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
03:30
 
Boice City
-
Portmore United
--Portmore United
03:30
 
Siti Worley Garden J
-
UWI
--Siti Worley Garden J
03:30
 
ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
-
วอเตอร์เฮ้าส์ เอฟซี
--ฮัมเบิล โบ ไลออนส์
03:30
 
เรโนลด์
-
มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด
--เรโนลด์
03:30
 
Maverley/Hughenden
-
Jamalco FC
--Jamalco FC
06:00
 
อาร์เน็ท การ์เดน
-
ฮาร์เบอร์วิว
--อาร์เน็ท การ์เดน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Japan Football League (Japanese League Division 3)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
11:00
จบ
[15] Ohira Tochigi UVA SC
4 - 0
ฟาเจียโน โอคายามา บี [16]
--ฟาเจียโน โอคายามา บี
11:00
จบ
[2] เรียวซุ ไกไซ ยูนิเวอร์ซิตี้
1 - 3
รัน เมล อาโอโมริ [7]
--เรียวซุ ไกไซ ยูนิเวอร์ซิตี้
12:00
จบ
[10] โยโกกาว่า มูซาชิโน
3 - 3
ฮอนด้า เอฟซี [3]
--ฮอนด้า เอฟซี
13:00
จบ
[14] มารูยาซึอินดัสตรีส์
0 - 1
อูรายะสุเอสซี [9]
--มารูยาซึอินดัสตรีส์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล K League Challenge League (K League Challenge)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
13:00
จบ
[10] Chungju Hummel
0 - 1
ปูซานไอปาร์ค [7]
-0.5/-1 0Chungju Hummel
14:00
จบ
[11] โกยาง ไฮ เอฟซี
0 - 4
Ansan Police FC [1]
-1 0โกยาง ไฮ เอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Kazakhstan Premier League (คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
ครึ่งหลัง
[2] ออร์ดาบาซี่ย์
0 - 1
โลโคโมทีฟ อัสตานา [3]
-0.5 -0.5/-1โลโคโมทีฟ อัสตานา
17:00
ครึ่ง
[6] เอฟเค อะตีราอู
0 - 0
เอฟเค ทารัซ [4]
0/0.5 0.5เอฟเค ทารัซ
17:00
ครึ่ง
[5] อ็อคเซเปส
0 - 0
เออร์ติช [6]
0/0.50/0.5เออร์ติช
21:00
 
[4] อัคโตเบ
-
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ [1]
--อัคโตเบ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Kenya Super League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
Mathare United
-
Posta Rangers
--Posta Rangers
19:00
 
เดคคาร์ด เหลียน
-
โซนี่ ซูการ์
--โซนี่ ซูการ์
20:15
 
โซฟาพาก้าเอฟซี
-
กอร์ มาเฮีย
--โซฟาพาก้าเอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Korea League (เค-ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
14:00
จบ
[7] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
1 - 5
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [4]
00เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี
14:00
จบ
[12] ซูวอน ซิตี้
0 - 0
ชุนนัมดรากอนส์ [5]
00ซูวอน ซิตี้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล L-League Division 1 (เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง))
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
11:00
จบ
[5] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)
1 - 0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) [7]
--เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล L-League Division 2 (เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง))
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
09:00
จบ
[8] Yokohama FC Seagulls Women"s
1 - 0
AS Harima ALBION Women [7]
--AS Harima ALBION Women
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Latvia Cup (ลัตเวีย คัพ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[LAT D2-2] เรเซคเน / บีเจเอสเอส
-
เอฟเค เวนต์สปิลส์ [LAT D1-2]
--เอฟเค เวนต์สปิลส์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Latvia Division 2 (ลัตเวีย ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[11] FK Staiceles Bebri
-
Preilu [13]
--Preilu
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Latvian Higher League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
[4] เจลกาว่า
-
Caramba/Dinamo Riga [6]
11เจลกาว่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Lebanese Premier League (เลบานอน ลิก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
[10] ชาบับ ซาเฮล
-
อัล อาเฮด [5]
--ชาบับ ซาเฮล
19:30
 
[3] AL_egtmaaey trablos
-
Salam Zgharta [2]
--AL_egtmaaey trablos
19:30
 
[4] Al Akhaahli Alay
-
อัล ซาฟา [11]
--Al Akhaahli Alay
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Libyan Premier League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[6] Abilasheha
-
Al-Ahli Tripoli [11]
--Al-Ahli Tripoli
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Liga Nacional de Guatemala (Guatemala Liga Nacional)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:00
จบ
[7] เซลาฆูเอ็มซี
1 - 2
ซีเอสดี มูนิชิปัล [1]
--เซลาฆูเอ็มซี
09:00
ครึ่งหลัง
[12] เปตาป้า
1 - 1
มาลากาเตโก [3]
--เปตาป้า
09:00
ครึ่งหลัง
[10] มาร์เกวนเซ่
1 - 2
ซีดี ซูชีเตเปเกซ [8]
--มาร์เกวนเซ่
01:00
 
[4] กัวสตาโตยา
-
แอนติกา จีเอฟซี [5]
--แอนติกา จีเอฟซี
04:00
 
[11] CSYD Carcha
-
Deportivo Mictlan [9]
--CSYD Carcha
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Lithuania cup (ลิทัวเนีย คัพ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
[LIT D1-4] ซูดูว่า
-
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [LIT D1-1]
-1-1เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Luxembourg National Division (ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[7] US Mondorf-les-Bains
-
Progres Niedercorn [6]
--US Mondorf-les-Bains
21:00
 
[4] Racing Union Luxemburg
-
แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี [13]
--Racing Union Luxemburg
21:00
 
[12] US Rumelange
-
จิวเนสเซ่ [9]
--US Rumelange
21:00
 
[2] เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
-
วิคตอเรีย โรสพอร์ท [10]
--วิคตอเรีย โรสพอร์ท
22:59
 
[3] โฟล่า เอสซ์
-
จิวเนสเซ่ [5]
--โฟล่า เอสซ์
23:30
 
[14] ยูเอ็น เกียเจง 97
-
UNA Strassen [11]
--ยูเอ็น เกียเจง 97
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Macedonian First Football League (FYR Macedonia Prva liga)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:30
 
[9] เบรกัลนิก้า สติป
-
FK Korzo Prilep [7]
--เบรกัลนิก้า สติป
20:30
 
[10] มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
-
Pobeda Prilep [8]
--Pobeda Prilep
20:30
 
[4] เปลิสเตอร์
-
ซิเล็กส์ [6]
--เปลิสเตอร์
20:30
 
[5] เรโนวา
-
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ [1]
--เรโนวา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Malta First Division League (Malta First Division League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
[13] Marsa
-
Naxxar Lions [10]
--Naxxar Lions
01:15
 
[9] Lija Athletic
-
Qormi F.C. [14]
--Lija Athletic
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Malta Premier League (มอลตา พรีเมียร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
[1] บัลซาน เอฟซี (เยาวชน)
-
Gzira United [6]
--บัลซาน เอฟซี (เยาวชน)
22:59
 
[11] สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
-
Tarxien Rainbows F.C. [8]
--Tarxien Rainbows F.C.
01:00
 
[12] Pembroke Athleta
-
บีร์คีร์คารา เอฟซี [2]
--Pembroke Athleta
01:00
 
[3] วัลเล็ตตา เอฟซี
-
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า [5]
--ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Mexico Primera Divison A (Mexico Primera Divison A)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:00
จบ
[2] อเลบริเจส เดอ วาฮากา
1 - 1
Deportivo Tepic [6]
--อเลบริเจส เดอ วาฮากา
07:00
จบ
[3] เซเลยาเอฟซี
2 - 1
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ กัวดาลาจาร่ [14]
--ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ กัวดาลาจาร่
07:00
จบ
[15] Loros Universidad
2 - 1
ซีเอฟ อินดิออส เดอ ซิอูดัด ฮัวเรซ [7]
--Loros Universidad
09:00
จบ
[8] ซีเอสวายดี โดราดอส เดอ ซีนาโลอ
1 - 2
Cimarrones de Sonora [10]
--ซีเอสวายดี โดราดอส เดอ ซีนาโลอ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Mexico Segunda Division
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
00:00
 
CD Cruz Azul Hidalgo
-
เกเรตาโร่ 2
--เกเรตาโร่ 2
04:00
 
Irapuato
-
Atletico Estado de Mexico
--Atletico Estado de Mexico
04:00
 
Pumas Morelos
-
พูอีบลา 2
--พูอีบลา 2
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Mexico Youth U20
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
ซานโตส ลากูน่า ยู20
-
คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
--ซานโตส ลากูน่า ยู20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Moldova Division 2 (Moldova Division 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[14] Dacia-Buiucani B
-
FC Sfintul Gheorghe [7]
--FC Sfintul Gheorghe
20:00
 
[9] Real Succes
-
FC Prut Leova [15]
--FC Prut Leova
20:00
 
[10] FC Singerei
-
CF Intersport Aroma [12]
--FC Singerei
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Moldova Divizia Nationala (Moldova Divizia Nationala)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[10] ดินาโม ออโต
-
เอฟซี ดาเซีย ชิซินู [5]
--เอฟซี ดาเซีย ชิซินู
20:00
 
[9] FC ABUS Ungheni
-
ซิมบรู ชิซินู [3]
--FC ABUS Ungheni
20:00
 
[1] เชอร์ริฟ ติราสโพล
-
Speranta Nisporeni [8]
--Speranta Nisporeni
20:00
 
[6] ซีเอสซีเอ คิซิเนา บี
-
เอฟซี อคาเดมิก้า ชิซินู [7]
--เอฟซี อคาเดมิก้า ชิซินู
20:00
 
[2] เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ
-
เอฟซี มิลซามี่ [4]
--เอฟซี โอลิมเปีย บัลติ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Montenegro Division 2
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[6] FK Ibar Rozaje
-
Graficar Vodovod [12]
--FK Ibar Rozaje
20:00
 
[11] FK Bratstvo Cijevna
-
KOM Podgorica [2]
--KOM Podgorica
20:00
 
[9] Celik Niksic
-
Radnicki Berane [3]
--Radnicki Berane
20:00
 
[5] Cetinje
-
โอทรานท์ [1]
--โอทรานท์
20:00
 
[4] FK Berane
-
Jezero Plav [7]
--Jezero Plav
22:00
 
[10] OFK Igalo
-
FK Mornar [8]
--FK Mornar
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Nicaragua Apertura league
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
05:30
 
Managua FC
-
Walter Ferretti
--Walter Ferretti
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Nigerian Premier League (Nigeria Premier League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[13] El Kanemi Warriors
-
Plateau United [9]
--Plateau United
22:00
 
[15] Heartland FC
-
Kano Pillars [6]
--Kano Pillars
22:00
 
[3] Ifeanyi Ubah
-
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล [12]
--Ifeanyi Ubah
22:00
 
[19] Ikorodu United
-
Enugu Rangers International [1]
--Enugu Rangers International
22:00
 
[5] Nasarawa United FC
-
Akwa United [11]
--Nasarawa United FC
22:00
 
[16] ไนเจอร์ ทอร์นาโด เอฟซี
-
MFM FC [8]
--MFM FC
22:00
 
[2] Rivers United
-
Abia Warriors [14]
--Abia Warriors
22:00
 
[18] Shooting Stars SC
-
Wikki Tourist [4]
--Shooting Stars SC
22:00
 
[10] Sunshine Stars FC
-
Warri Wolves FC [17]
--Sunshine Stars FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Norway 2.Liga
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[8] ควิด ฮอลเด้น
-
FK Arendal [1]
--FK Arendal
19:00
 
[13] โมลด์ บี
-
ฮอนฟอสส์ บีเค [4]
--โมลด์ บี
19:00
 
[7] อัลต้า
-
Oppsal [8]
--Oppsal
20:00
 
[11] Stjordals Blink
-
โรเซนบอร์ก บี [12]
--โรเซนบอร์ก บี
20:00
 
[1] ทรอมส์ดาเลน
-
สตาเบ็ค บี [11]
--ทรอมส์ดาเลน
21:00
 
[3] สคีด ออสโล
-
ฮาร์สตัด [10]
--ฮาร์สตัด
21:00
 
[14] โม ไอเอล
-
Finnsnes [2]
--โม ไอเอล
22:00
 
[4] Grorud IL
-
เซนจา [9]
--Grorud IL
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Norway Adeccoligaen (นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[7] สตรอมเมน
-
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [12]
0.50.5สตรอมเมน
20:30
 
[1] คริสเตียนซุนด์ บีเค
-
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [6]
0.50.5คริสเตียนซุนด์ บีเค
22:59
 
[11] โฮดด์
-
Jerv [3]
0 0/-0.5Jerv
22:59
 
[15] ไบรน์
-
อาซาเน่ ฟุตบอล [9]
0/0.50/0.5ไบรน์
22:59
 
[5] คองสวิงเกอร์
-
เลวานเจอร์ เอฟเค [8]
0.5/1 0.5คองสวิงเกอร์
22:59
 
[4] ซานด์เนส ยูไอเอฟ
-
รัวฟอส [16]
1.5/21.5/2รัวฟอส
22:59
 
[13] เรนเฮล์ม ไอเอล
-
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล [14]
0.5 0.5/1เรนเฮล์ม ไอเอล
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Norwegian Tippeligaen (นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:30
 
[15] ลีลล์สตรอม
-
ซองน์ดาล [9]
0/0.5 0.5ลีลล์สตรอม
22:59
 
[8] สตรอมก็อดเซ็ท
-
ออด เกรนแลนด์ [3]
0/0.50/0.5สตรอมก็อดเซ็ท
22:59
 
[10] วาเลเรนก้า
-
อาเลซุนด์ [13]
11อาเลซุนด์
22:59
 
[16] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
-
เฮาเกซุนด์ [4]
-0.5 -0.5/-1สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
01:00
 
[2] เอสเค บรานน์
-
ทรอมโซ่ [11]
11เอสเค บรานน์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Pakistan vest Football League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
09:00
ไม่ตัดสิน
Deportivo Municipal San Miguelito
-
Colon C 3
--Colon C 3
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Peru B League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
00:30
 
โตริโน่ สพอร์ท
-
สปอร์ตอันแคช
--สปอร์ตอันแคช
03:30
 
CD Coopsol
-
สปอร์ต บอยส์
--CD Coopsol
03:30
 
Carlos Manucci
-
วิกตอเรีย สพอร์ท
--Carlos Manucci
03:30
 
Academia Deportiva Cantolao
-
Union Huaral
--Union Huaral
03:30
 
เซียนเซียโน่
-
Alfredo Salinas FC
--เซียนเซียโน่
04:00
 
Willy Serrato
-
Santa Rosa Pucallpa
--Willy Serrato
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Peru Primera Division (เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
08:00
จบ
[6] เอเลี่ยนซา ลิม่า
0 - 0
อลิอันซ่า แอตเลติโก [7]
1/1.5 0เอเลี่ยนซา ลิม่า
22:59
 
[6] เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ
-
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล [5]
0.50.5เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
01:00
 
[1] เอฟบีซี เมลการ์
-
ดีเฟนเซอร์ ลา โบคาน่า [7]
1.51.5ดีเฟนเซอร์ ลา โบคาน่า
03:30
 
[2] สปอร์ติ้งคริสตัล
-
ฮวน อูริช [3]
1/1.5 0.5/1ฮวน อูริช
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Philippines UFL
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
12:30
จบ
Green Archers United
1 - 1
Tallinna FC
--Tallinna FC
15:00
จบ
Grombalia
3 - 0
Stallions FC
--Grombalia
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Poland Liga 2 (โปแลนด์ ลิกา 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
[11] บิโตเวีย บิโตฟ
-
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค [16]
0.50.5บิโตเวีย บิโตฟ
22:59
 
[6] จีเคเอส คาโตวีตเซ
-
สตอล เมียเลช [18]
1 1/1.5จีเคเอส คาโตวีตเซ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Poland Mloda Ekstraklasa (Poland Mloda Ekstraklasa)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
ครึ่งหลัง
[15] Gryf Slupsk Youth
1 - 2
ปิแอส กลิวิส (เยาวชน) [4]
--ปิแอส กลิวิส (เยาวชน)
19:00
 
[13] วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
-
มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน) [6]
--มอเตอร์ ลูบลิน (เยาวชน)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Campeonato Nacional (โปรตุเกส คัพ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
Almancilense
-
เมเรลินเนเซ่
--Almancilense
21:00
 
CD Gouveia
-
Academica Coimbra SF
--Academica Coimbra SF
21:00
 
Alcobaca
-
วิเซล่า [POR D2-4]
--Alcobaca
21:00
 
Vilafranquense
-
Vilaverdense
--Vilaverdense
21:00
 
GD Joane
-
สปอร์ติ้ง โควิลฮา [POR D2-21]
--GD Joane
21:00
 
FC Armacenenses
-
Aljustrelense
--FC Armacenenses
21:00
 
Anadia
-
วาร์ซิม [POR D2-12]
--วาร์ซิม
21:00
 
Loures
-
โอเรียนทัล ลิสเบา
--Loures
21:00
 
Uniao 1º Dezembro
-
Laurel Athletic
--Uniao 1º Dezembro
21:00
 
Coimbroes
-
S.C.Praiense
--S.C.Praiense
21:00
 
Alcains
-
Limianos
--Alcains
21:00
 
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
-
เปนาฟิลด์ [POR D2-5]
--เปนาฟิลด์
21:00
 
Real Sport Clube
-
มาร์ ติโน
--Real Sport Clube
21:00
 
อูเนียว ไลเรีย
-
ปอร์ติโมเนนเซ่ [POR D2-1]
--อูเนียว ไลเรีย
21:00
 
Casa Pia AC
-
พินฮาลโนเวนเซ่
--พินฮาลโนเวนเซ่
21:00
 
Pedras Rubras
-
ไลซอส [POR D2-17]
--ไลซอส
21:00
 
Penalva do Castelo
-
Amarante
--Penalva do Castelo
21:00
 
[SPA D4-156] Atletico Arcos
-
Gafanha
--Atletico Arcos
21:00
 
Agueda
-
Sousense
--Sousense
21:00
 
Estarreja
-
Ponte da Barca
--Ponte da Barca
21:00
 
Alcanenense
-
Sendim
--Sendim
21:00
 
Barrosas
-
Assoc.Desportiva Oliveirense
--Assoc.Desportiva Oliveirense
21:00
 
บาเรียเรนเซ่
-
Valadares Gaia FC
--บาเรียเรนเซ่
21:00
 
Beneditense
-
Santa Iria
--Beneditense
21:00
 
ฟาติมา
-
Pampilhosa
--ฟาติมา
21:00
 
มาเรีย ดา ฟอนเต้
-
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
--มาเรีย ดา ฟอนเต้
21:00
 
Gafetense
-
ชาเวซ [POR D2-19]
--Gafetense
21:00
 
กามาช่า
-
GD Vitoria Sernache
--GD Vitoria Sernache
21:00
 
Benfica Castelo Branco
-
CCD Santa Eulalia
--Benfica Castelo Branco
21:00
 
Lusitano Evora
-
Fabril Barreiro
--Lusitano Evora
21:00
 
Torre Moncorvo
-
CD Cinfaes
--Torre Moncorvo
21:00
 
NK Mura 05
-
อาเวส [POR D2-8]
--อาเวส
21:00
 
Mosteirense
-
ฟามาลิเคา [POR D2-16]
--ฟามาลิเคา
21:00
 
นาวาล
-
Fafe [POR D2-13]
--Fafe
21:00
 
Sela Wa
-
ฟรีมุนเด้ [POR D2-18]
--ฟรีมุนเด้
21:00
 
Sanjoanense
-
Sal gadacz
--Sal gadacz
21:00
 
Sertanense FC
-
Lusitano FCV
--Sertanense FC
21:00
 
โทรเฟนเซ่
-
เบยร่า มาร์
--เบยร่า มาร์
22:00
 
Saert yong
-
Mortagua
--Saert yong
22:00
 
Sacavenense
-
โอลฮาเนนเซ่ [POR D2-22]
--Sacavenense
22:00
 
SC Angrense
-
เอสซี เฟยเรนเซ่
--เอสซี เฟยเรนเซ่
22:00
 
Rabo Peixe
-
กิล วิเซนเต้ [POR D2-15]
--กิล วิเซนเต้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Chile (ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[15] ซานหลุยส์ คิวโลต
-
ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า [6]
-0.5-0.5ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
01:30
 
[2] โอ.ฮิกกิ้นส์
-
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ [14]
0.50.5ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
04:00
 
[12] ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
-
ปาเลสติโน่ [11]
0.5 0.5/1ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
06:30
 
[8] ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
-
เดปอร์เตส อิควิกกัว [1]
0.50.5เดปอร์เตส อิควิกกัว
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Colombiano-Apertura (Colombia Copa Mustang A)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:45
จบ
[8] อ็องเซ่ กัลดาส
2 - 0
เอ็นบิกาโด เอฟซี [1]
0.5 0เอ็นบิกาโด เอฟซี
03:15
 
[12] จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา
-
ปาตริโอตาสเอฟซี [7]
0 0/0.5ปาตริโอตาสเอฟซี
05:00
 
[19] เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
-
อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ [11]
00เอเลี่ยนซา เพตโทรลา
05:30
 
[10] เดปอร์ติโว กาลี
-
เดปอร์ติโบ ปาสโต้ [14]
1 0.5/1เดปอร์ติโบ ปาสโต้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Ecuador (Ecuador Copa Pilsener A)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
23:15
 
[6] ซีดี เอล นาซิอองนาล
-
เดลฟินเอสซี [10]
0.5/10.5/1เดลฟินเอสซี
23:30
 
[4] เดปอร์ติโว คูเอนก้า
-
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) [1]
00บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)
00:00
 
[12] ออกัส
-
แอลดียู กีโต้ [3]
0/-0.50/-0.5ออกัส
01:15
 
[2] มาชัค รูนา
-
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า [7]
0/0.50/0.5มาชัค รูนา
04:00
 
[5] คลับสปอร์ต เอเมเลค
-
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล [8]
0.50.5อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
04:00
 
[11] ซีดี ลิเวอร์เพท
-
เฟอร์ซา อมาริลลา [9]
0.5 0/0.5เฟอร์ซา อมาริลลา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de El Salvador (เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:30
จบ
[5] CD Sonsonate
1 - 2
คลับ เดปอร์ติโว่ เอฟเอเอส [3]
--CD Sonsonate
08:00
จบ
[2] เอดี. อิสิโดร
3 - 2
ซานตา เตคลา [1]
--เอดี. อิสิโดร
04:00
 
[9] Municipal Limeno
-
CD Chalatenango [7]
--Municipal Limeno
04:15
 
[10] อลิอันซ่า เอฟซี
-
Luis Angel Firpo [8]
--Luis Angel Firpo
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera División de Honduras (Honduras Liga Nacional)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
08:00
จบ
[4] เรอัล เอสพานา
2 - 2
Juticalpa [6]
--เรอัล เอสพานา
08:00
จบ