Follow us

โปรแกรมฟุตบอลวันนี้

โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Livescore
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล English Premier League (พรีเมียร์ลีก อังกฤษ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
[3] แมนเชสเตอร์ ซิตี้
-
เชลซี [1]
0/0.50/0.5แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
 
[17] คริสตัล พาเลซ
-
เซาแธมป์ตัน [10]
--เซาแธมป์ตัน
22:00
 
[11] สโต๊ค ซิตี้
-
เบิร์นลี่ย์ [13]
0.5 1สโต๊ค ซิตี้
22:00
 
[20] ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
-
เลสเตอร์ ซิตี้ [14]
0/-0.50/-0.5ซันเดอร์แลนด์ เอเอฟซี
22:00
 
[5] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
-
สวอนซี ซิตี้ [19]
1.51.5ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
22:00
 
[9] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
-
วัดฟอร์ด [8]
0/0.50/0.5เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
00:30
 
[16] เวสต์แฮมยูไนเต็ด
-
อาร์เซน่อล [4]
-0.5 -0.5/-1อาร์เซน่อล
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Championship (แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[4] เบอร์มิงแฮม ซิตี้
-
บาร์นสลีย์ [18]
0.50.5บาร์นสลีย์
22:00
 
[21] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
-
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [6]
00ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
22:00
 
[14] บริสตอล ซิตี้
-
อิปสวิช ทาวน์ [15]
0/0.5 0.5อิปสวิช ทาวน์
22:00
 
[20] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
-
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [24]
0.5 0.5/1ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
 
[23] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
-
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [2]
0/-0.50/-0.5คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
 
[10] ฟูแล่ม
-
เร้ดดิ้ง [3]
0/0.5 0.5ฟูแล่ม
22:00
 
[8] นอริช ซิตี้
-
เบรนท์ฟอร์ด [17]
0.50.5นอริช ซิตี้
22:00
 
[7] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
-
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [12]
0.5 0.5/1เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
22:00
 
[22] วีแกน แอธเลติก
-
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [9]
0/-0.50/-0.5วีแกน แอธเลติก
00:30
 
[5] ลีดส์ ยูไนเต็ด
-
แอสตัน วิลล่า [11]
0/0.5 0ลีดส์ ยูไนเต็ด
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish La Liga (ลาลีกา สเปน)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[20] กรานาดา ซีเอฟ
-
เซบีย่า [3]
-0.5/-1-0.5/-1กรานาดา ซีเอฟ
22:15
 
[2] บาร์เซโลน่า
-
เรอัล มาดริด [1]
0.5 0.5/1เรอัล มาดริด
00:30
 
[15] เลกาเนส
-
บียาร์เรอัล [6]
0/-0.5 0เลกาเนส
02:45
 
[4] แอตเลติโก้ มาดริด
-
เอสปันญ่อล [12]
1.5/2 1.5แอตเลติโก้ มาดริด
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italian Serie A (กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
02:45
 
[1] ยูเวนตุส
-
อตาลันต้า [6]
1.5 1/1.5อตาลันต้า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล France Ligue 1 (ลีกเอิง ฝรั่งเศส)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
[15] มงต์เปลลิเย่ร์
-
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [2]
-1-1ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
02:00
 
[10] อองเช่ร์
-
ลอริยองต์ [20]
0.50.5ลอริยองต์
02:00
 
[3] โมนาโก
-
บาสเตีย [17]
1/1.5 1.5โมนาโก
02:00
 
[12] เม็ตซ์
-
โอลิมปิก ลียง [4]
-0.5/-1 -1เม็ตซ์
02:00
 
[5] บอร์กโดซ์
-
ลีลล์ [18]
0/0.50/0.5บอร์กโดซ์
02:00
 
[7] แก็งก็อง
-
น็องต์ [19]
0/0.50/0.5แก็งก็อง
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล German Bundesliga (บุนเดสลีก้า เยอรมัน)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:30
 
[16] แวร์เดอร์ เบรเมน
-
อิงโกลสตัดท์ [17]
0/0.50/0.5อิงโกลสตัดท์
21:30
 
[10] เลเวอร์คูเซ่น
-
ไฟร์บวร์ก [11]
11เลเวอร์คูเซ่น
21:30
 
[6] ฮอฟเฟ่นไฮม์
-
โคโลญจน์ [5]
0/0.5 0.5โคโลญจน์
21:30
 
[7] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
-
มึนเช่นกลัดบัค [13]
1 1/1.5โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
21:30
 
[14] โวล์ฟสบวร์ก
-
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [3]
0/0.50/0.5โวล์ฟสบวร์ก
00:30
 
[2] แอร์เบไลป์ซิก
-
ชาลเก้ 04 [8]
0.50.5แอร์เบไลป์ซิก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Holland Eredivisie (Holland Eredivisie)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
00:30
 
[18] โก อเฮด อีเกิ้ลส์
-
ฮีเรนวีน [5]
-0.5-0.5ฮีเรนวีน
01:45
 
[13] เอ็กเซลซิเออร์
-
อาแซด อัลค์มาร์ [4]
-0.5/-1-0.5/-1อาแซด อัลค์มาร์
01:45
 
[17] โรด้า เจซี
-
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [3]
-1.5-1.5พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
02:45
 
[9] วิเทสส์
-
ซโวลเล่ [16]
0.5/10.5/1วิเทสส์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล German Bundesliga 2 (บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[14] 1860 มิวนิค
-
ดินาโม เดรสเดน [7]
001860 มิวนิค
19:00
 
[11] เนิร์นแบร์ก
-
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [10]
0.50.5เนิร์นแบร์ก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Spanish Segunda Division (สเปน ลาลีกา 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
00:15
 
[18] ยูซีเอเอ็ม เรอัล มูร์เซีย
-
ซีดี ลูโก [11]
0/0.50/0.5ยูซีเอเอ็ม เรอัล มูร์เซีย
00:15
 
[22] ซีดี มิรานเดส
-
เอลเช่ [8]
0 0/0.5เอลเช่
00:15
 
[19] นูมานเซีย
-
อัลเมเรีย [17]
0/0.5 0.5อัลเมเรีย
02:00
 
[12] คาดิส
-
เรอัล ซาราโกซ่า [10]
0/0.50/0.5คาดิส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Primera Liga (ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
[8] ริโอ อาฟ
-
ซีดี ทอนแดล่า [16]
0.5 0.5/1ซีดี ทอนแดล่า
01:15
 
[2] สปอร์ติ้ง ลิสบอน
-
วิตอเรีย เซตูบัล [10]
2/2.5 1.5/2สปอร์ติ้ง ลิสบอน
03:30
 
[4] ปอร์โต้
-
บราก้า [3]
1/1.51/1.5ปอร์โต้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Turkish Super Liga (ตุรกี ซุปเปอร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
[1] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
-
อันตัลยาสปอร์ [10]
11อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
22:59
 
[3] เฟเนร์บาห์เช่
-
เบซิคตัส [2]
0/0.5 0.5เบซิคตัส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia A-League (ออสเตรเลีย ลิก เอ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
13:35
ครึ่งแรก
[6] เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
0 - 0
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ [7]
-0.5 -0.5/-1เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
15:50
 
[2] เมลเบิร์น ซิตี้
-
บริสแบน โรว์ [4]
0.50.5เมลเบิร์น ซิตี้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian Pro League (จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
00:00
 
[3] คลับบรูซ
-
ออสเทนเด้ [2]
11คลับบรูซ
02:00
 
[15] แซงต์ ทรุยด็อง
-
มูสครอน-เปรูเวลซ์ [14]
0.5 0.5/1แซงต์ ทรุยด็อง
02:00
 
[1] ซูลเต้ วาเรเกม
-
RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน [13]
1/1.5 1RS วาสส์แลนด์ เบเวอเรน
02:30
 
[16] เวสเตอร์โล
-
เคเอเอ เกนค์ [4]
-1 -1/-1.5เคเอเอ เกนค์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Czech Republic Gambrinus Liga (ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[14] เบอโน่
-
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [7]
0.5 0.5/1เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
21:00
 
[15] วิโซซิน่า จิคลาวา
-
สโลวาน ลิเบอเรช [12]
00สโลวาน ลิเบอเรช
21:00
 
[4] สปาร์ตาปราก
-
เทปลิเซ่ [6]
1.5/2 1.5สปาร์ตาปราก
01:45
 
[8] เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905
-
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [1]
-0.5/-1-0.5/-1เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Austrian Bundesliga (ออสเตรีย บุนเดสลีก้า)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[7] ราปิด เวียนนา
-
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [9]
1.5 1/1.5ราปิด เวียนนา
00:30
 
[3] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
-
เรนดอร์ฟ อัลทัช [1]
1/1.5 1.5เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:30
 
[6] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
-
ออสเตรียเวียนนา [4]
-0.5 0/-0.5เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า
00:30
 
[8] เอสวี รีด
-
แมตเตอร์สเบิร์ก [10]
0.50.5แมตเตอร์สเบิร์ก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Poland Ekstraklasa
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:30
 
[12] ปิแอส กลิวิส
-
โคโรน่า [8]
0/0.50/0.5ปิแอส กลิวิส
00:00
 
[9] สลาสค์ วรอคลาวน์
-
โปกอน [7]
00โปกอน
02:30
 
[10] วิสล่า คราคอฟ
-
เลเชีย กอเดนซ์ [1]
00วิสล่า คราคอฟ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Russia Premier League (รัสเซีย พรีเมียร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
[3] ซีเอสเคเอ มอสโก
-
อูราล [13]
1/1.5 1อูราล
22:59
 
[6] เอฟเค รอสตอฟ
-
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [2]
0/-0.5 0เอฟเค รอสตอฟ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Scottish Premier League (พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:15
 
[6] มาเธอร์เวลล์
-
เซลติก [1]
-1.5/-2 -2เซลติก
22:00
 
[9] แฮมิลตัน
-
แพททริค ทริสเทล [12]
00แฮมิลตัน
22:00
 
[11] คิลมาร์น็อค
-
ดันดี [7]
00คิลมาร์น็อค
22:00
 
[3] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
-
อเบอร์ดีน [4]
0/0.50/0.5อเบอร์ดีน
22:00
 
[8] รอสส์ เคาน์ตี้
-
ฮาร์ทส์ [2]
-0.5-0.5รอสส์ เคาน์ตี้
22:00
 
[5] เซนต์ จอห์นสโตน
-
อินเวอร์เนสส์ [10]
0.50.5อินเวอร์เนสส์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Denmark Superligaen (เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[8] เอซี ฮอร์เซ่นส์
-
วีบรอก [14]
00เอซี ฮอร์เซ่นส์
00:30
 
[1] เอฟซี โคเปนเฮเกน
-
แรนเดอร์ส [4]
1/1.5 1แรนเดอร์ส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italian Serie B (อิตาลี เซเรีย บี)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[19] อเวลลิโน่
-
อัสโคลี่ [20]
0/0.50/0.5อัสโคลี่
21:00
 
[11] บารี
-
ซาแลร์นิตาน่า [12]
0.50.5บารี
21:00
 
[4] ชิตตาเดลล่า
-
สปอล [6]
0/0.5 0.5ชิตตาเดลล่า
21:00
 
[14] ลาติน่า
-
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [8]
00เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
21:00
 
[13] โนวาร่า
-
วิเชนซ่า [21]
0.5/10.5/1โนวาร่า
21:00
 
[16] โปร เวอร์เซลลี่
-
ปิซ่า [15]
0/0.50/0.5ปิซ่า
21:00
 
[9] สเปเซีย
-
โฟรซิโนเน่ [2]
0/0.50/0.5โฟรซิโนเน่
21:00
 
[18] แตร์นาน่า
-
เบรสชา [10]
0/0.5 0.5เบรสชา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล A-League National Youth League (Australia Youth League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:00
จบ
[3] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)
3 - 1
เพิร์ท กลอรี่ (เยาวชน) [5]
1/1.5 0อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)
12:00
ครึ่งหลัง
[2] นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน)
0 - 1
ซิดนีย์ เอฟซี (เยาวชน) [3]
00ซิดนีย์ เอฟซี (เยาวชน)
14:00
 
[3] บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
-
เมลเบิร์น ฮาร์ท (เยาวชน) [1]
0.50.5บริสแบน โรว์ (เยาวชน)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล African Cup of Nations for Women
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:30
 
[47] แคเมอรูน (ญ)
-
ไนจีเรีย (ญ) [37]
--แคเมอรูน (ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Algeria U20 Youth League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:00
 
ซีเอ บัตนา (ยู21)
-
ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21)
--ซีเอ บัตนา (ยู21)
18:00
 
เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21)
-
ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21)
--ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต (ยู 21)
18:00
 
เจเอสคาไบลีย์(ยู21)
-
Olympique Medea U21
--Olympique Medea U21
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Algerian Ligue Professionnelle 1 (แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[11] CA Batna
-
ซีเอส คอนสแตนติน [12]
--ซีเอส คอนสแตนติน
22:00
 
[15] เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์
-
ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต [9]
--ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต
22:00
 
[13] เจเอส คาบิลี่
-
โอลิมปิก เมเดีย [5]
--โอลิมปิก เมเดีย
22:00
 
[4] เอ็มซี ออแรน
-
เจเอส ซาอัวรา [6]
--เอ็มซี ออแรน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
03:00
 
[10] Yupanqui
-
Deportivo Muniz [16]
--Yupanqui
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina group C Tebolidun League Manchester
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
03:00
 
[20] Argentino de Merlo
-
สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน [6]
--สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน
03:00
 
[5] Canuelas FC
-
El Porvenir [8]
--Canuelas FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentina Prim C Metropolitana (Argentina Prim B Metropolitana)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
03:00
 
[7] ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่
-
Talleres Rem de Escalada [19]
--Talleres Rem de Escalada
03:00
 
[9] San Telmo
-
Excursionistas [18]
--San Telmo
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentine Division 1 (อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:15
จบ
[16] คิลเมส
1 - 3
ซาร์เมียนโต้ [22]
0.5 0ซาร์เมียนโต้
03:00
 
[26] ซีเอ ฮูราแคน
-
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [10]
0 0/0.5ซีเอ ฮูราแคน
03:45
 
[17] แอดเตริโค ราแฟล่า
-
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [27]
0/0.5 0แอดเตริโค ราแฟล่า
04:00
 
[2] นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
-
บานฟิลด์ [9]
0.50.5นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
04:00
 
[12] คลับ อัตเลตีโก ติเกร
-
อัลโดซิวี มาร์ เดล พลาต้า [29]
0.5/10.5/1คลับ อัตเลตีโก ติเกร
06:00
 
[21] โอลิมโป บาเฮีย บลังกา
-
ซาน ลอเรนโซ่ [5]
0/-0.50/-0.5ซาน ลอเรนโซ่
06:00
 
[11] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า
-
แอดเลติโก ทูคูแมน [22]
0.5 0/0.5แอดเลติโก ทูคูแมน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentine Division 2 (อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
03:00
 
[17] CA Brown Adrogue
-
ออล บอยส์ [10]
0/0.50/0.5ออล บอยส์
03:05
 
[7] นูเอว่า ชิคาโก้
-
กิมนาเซีย จูจุย [15]
0/0.50/0.5กิมนาเซีย จูจุย
04:00
 
[18] ดักลาส เฮก
-
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี [8]
0/0.50/0.5เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
05:00
 
[11] วิลล่า ดาลมิเน
-
เอลมาโกล [6]
0/0.50/0.5วิลล่า ดาลมิเน
05:00
 
[12] ซานมาร์ติน ทูคูมัน
-
Santa Marina Tandil [21]
0.50.5ซานมาร์ติน ทูคูมัน
06:05
 
[3] ชาคาริตา จูเนียร์ส
-
ฟลานเดรีย [19]
0.5/10.5/1ฟลานเดรีย
06:30
 
[20] แอตเลติโก้ ปารานา
-
เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ [5]
00เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Argentine Torneo A
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:05
ขัด
Sarmiento Resistencia
-
กวารานี เอ ฟรังโก
--กวารานี เอ ฟรังโก
07:30
จบ
Defensores Pronunciamiento
0 - 1
Union Sunchales
--Union Sunchales
07:30
จบ
ซีเอ ยูเวนตูเด้
1 - 1
ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม
--ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม
07:30
จบ
Gimnasia Mendoza
3 - 0
Desamparados
--Gimnasia Mendoza
07:35
จบ
สโมสร ซิโพลเล็ตติ
0 - 1
Deportivo Madryn
--Deportivo Madryn
08:00
จบ
Gimnasia yTiro
1 - 4
AH Zapla
--Gimnasia yTiro
08:00
จบ
Union Villa Krause
1 - 1
เดปอร์ตีโบ ไมปู
--Union Villa Krause
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Armenia Premier League (พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
 
[2] ชีรัค
-
บานานต์ส [5]
--ชีรัค
19:00
 
[6] อรารัต เยเรวาน
-
แกนด์ซาซาร์ [4]
--อรารัต เยเรวาน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล ASEAN Football Championship (อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[179] อินโดนีเซีย
-
เวียดนาม [136]
00เวียดนาม
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Australia W-League (Australia Women's A-League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
15:30
 
[8] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ)
-
แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด (ญ) [4]
-1-1แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด (ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Azerbaijan Cup (อาเซอร์ไบจัน คัพ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:00
 
[AZE D2-8] Shahdagh Qusar
-
เอฟเคคาปาร์สคันก่า [AZE D1-4]
--Shahdagh Qusar
16:00
 
[AZE D2-1] Turan Tovuz(N)
-
ซีล่า เอฟเค [AZE D1-5]
--Turan Tovuz(N)
18:00
 
[AZE D1-2] เอฟเค กาบาล่า
-
Zaqatala FK [AZE D2-2]
--เอฟเค กาบาล่า
20:00
 
[AZE D1-1] คาราบัค
-
Sabayi [AZE D2-9]
--Sabayi
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bahraini Premier League (พรีเมียร์ลีก บาห์เรน)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:15
 
[9] อัล ฮาล่า
-
อัล นาจม่า [7]
--อัล นาจม่า
20:15
 
[8] อิสท์ ริฟฟา
-
อัล มูฮารัค [2]
--อัล มูฮารัค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bangladesh Premier League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:00
 
Arambagh KS
-
Chittagong Abahani
--Arambagh KS
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian First Amateur Division (เบลเยียมลีกสมัครเล่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
01:00
 
[4] เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน
-
วีวี คอร์ซีดจ์ [12]
--เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน
01:30
 
[2] ดิสเซิล สพอร์ท
-
KFC Oosterzonen [14]
--KFC Oosterzonen
02:00
 
[1] KFCO Wilrijk
-
KSK Hasselt [13]
--KFCO Wilrijk
02:00
 
[11] ซอแร็ง
-
รอยัล ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์ [9]
--รอยัล ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์
02:00
 
[16] Sprimont Comblain
-
Oudenaarde [6]
--Sprimont Comblain
02:00
 
[7] KSK ไฮสท์
-
เอเอชวี กีล [8]
--KSK ไฮสท์
02:00
 
[15] ปาโตร ไอส์เดน
-
เคเอ็มเอสเค ไดน์เซ่ [3]
--ปาโตร ไอส์เดน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Belgian Second Division (เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
[8] ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
-
เซอร์เคอร์ บรูซ [5]
00ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
02:00
 
[6] ทูบิซี่
-
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน [3]
00อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bolivia Primera Division (Bolivia Liga de Futbol Prof)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
02:30
 
[6] Nacional Potosi
-
โบลิวาร์ [1]
--โบลิวาร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bosnia and Herzegovina Premier League (พรีเมียร์ลีก บอสเนีย)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[5] เอฟเค เซลเยซนิการ์
-
เอ็นเค เซลิก [11]
--เอฟเค เซลเยซนิการ์
19:00
 
[12] โอลิมปิก ซาราเยโว
-
NK Metalleghe-BSI [10]
--โอลิมปิก ซาราเยโว
19:00
 
[6] Sloboda
-
FK Krupa [4]
--FK Krupa
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Botola 2 (Morocco Division 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:30
 
[14] แมคฮาร์บ เฟส
-
ASS Association Sportive de Sale [3]
--แมคฮาร์บ เฟส
21:30
 
[11] อิติเฮด เคมมิสเซ็ท
-
Wydad Temara [13]
--อิติเฮด เคมมิสเซ็ท
21:30
 
[1] RCOZ Oued Zem
-
MCO Mouloudia Oujda [5]
--RCOZ Oued Zem
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Botola Pro 1 (โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[1] วีแดด คาซาบลานก้า
-
อิตติฮัด เด แทงเจอร์ [3]
--อิตติฮัด เด แทงเจอร์
00:00
 
[7] รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
-
JSK Chabab Kasba Tadla [13]
--รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
02:15
 
[5] มาเกร็ฟ เท็ทวอน
-
ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก [4]
--มาเกร็ฟ เท็ทวอน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Bulgaria Premier League (พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[6] FC Dunav Ruse
-
Lokomotiv Gorna Oryahovitsa [12]
0.5/10.5/1Lokomotiv Gorna Oryahovitsa
22:30
 
[2] เลฟสกี้ โซเฟีย
-
สลาเวีย โซเฟีย [11]
1.51.5สลาเวีย โซเฟีย
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Chile Primera B (ชิลี พรีเมียร์ บี)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
05:00
 
[8] ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า
-
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ [7]
--ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
06:00
 
[2] คูริโก้ ยูนิโด
-
ซาน มาร์คอส [1]
--ซาน มาร์คอส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Croatia 1.Division (โครเอเชีย ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[2] ดินาโม ซาเกร็บ
-
ริเยก้า [1]
0/0.50/0.5ดินาโม ซาเกร็บ
23:15
 
[9] เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
-
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [8]
00เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Croatia 2.Division
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:30
 
เอ็นเคโครเอเชีย เซสเวตต์
-
ดราโกโวลแยค
--ดราโกโวลแยค
18:30
 
NK Lucko
-
Rudes
--NK Lucko
18:30
 
เอ็นเค ดูโกพอลเจ
-
ดีนาโมซาเกร็บ 2
--เอ็นเค ดูโกพอลเจ
18:30
 
NK Novigrad
-
ซาเกร็บ
--NK Novigrad
18:30
 
NK Imotski
-
เฮชเอ็นเคซิเบนิค
--NK Imotski
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Cyprus 1 Division (ไซปรัส ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[4] โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
-
อโปเอล นิโคเซีย [2]
--อโปเอล นิโคเซีย
22:00
 
[14] Anagenisis Dherina
-
เออีเค ลาร์นาคา [1]
--Anagenisis Dherina
00:00
 
[9] Karmiotissa Pano Polemidion
-
เนีย ซาลามิส [7]
--เนีย ซาลามิส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Cyprus 2 Division (Cyprus 2 Division)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
[13] Ethnikos Assia
-
Thoi Lakatamias [10]
--Thoi Lakatamias
19:30
 
[1] Alki Oroklini
-
Asil Lysi [7]
--Asil Lysi
19:30
 
[8] Akritas Chloraka
-
Omonia Aradippou [11]
--Akritas Chloraka
19:30
 
[12] ENAD Polis
-
Othellos Athienou [6]
--Othellos Athienou
19:30
 
[14] EN Parekklisias
-
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี [5]
--EN Parekklisias
19:30
 
[2] เออีพี ปาโพส
-
อิโนซิส พาราลิมนิ่ [3]
--อิโนซิส พาราลิมนิ่
19:30
 
[4] อาเจีย นาปา
-
PAEEK Keryneias [9]
--อาเจีย นาปา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Danish U17 (Denmark Youth U17)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
เฮอฟอล์จ โคเก้(ยู 17)
-
เวเจิล(ยู 17)
--เวเจิล(ยู 17)
18:00
 
วีบอร์ก(ยู 17)
-
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
--บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
19:00
 
มิดทิลแลนด์(ยู 17)
-
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)
--มิดทิลแลนด์(ยู 17)
19:00
 
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)
-
เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
--ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)
21:15
 
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)
-
แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
--แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
21:15
 
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
-
นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
--ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Denmark Youth U19 (Denmark Youth U19)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[4] โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)
-
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) [5]
--แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)
19:00
 
[9] ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
-
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) [10]
--นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
21:15
 
[3] มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
-
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) [12]
--มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ecuador Campeonato Serie B
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
เอสโปลี
-
กัวเลซีโอเอสซี
--กัวเลซีโอเอสซี
00:00
 
ซีดี แคลน จูเวนไนล์
-
ลีกา เดอ โลจา
--ซีดี แคลน จูเวนไนล์
03:00
จบ
มอนต้า เอฟซี
3 - 0
เดปอร์ติโบ กีโต้
--เดปอร์ติโบ กีโต้
04:00
 
ซีดี โคลอน
-
โอลเมโด้
--ซีดี โคลอน
04:00
 
มาคาร่า อัมบาโต้
-
ปอร์โต วิ โฮ
--ปอร์โต วิ โฮ
04:00
 
เอสซี อิมบาบูรา
-
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
--เอสซี อิมบาบูรา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Egyptian Premier League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:45
 
[3] สโมฮา เอสซี
-
เอล เอเตฮัด เอล เซคันดารี่ [8]
--เอล เอเตฮัด เอล เซคันดารี่
01:00
 
[7] ซามาเลก
-
เอล เกช [14]
--เอล เกช
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Conference (คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[12] อัลเดอร์ชอต ทาวน์
-
บอร์แฮม วู๊ด [7]
0/0.50/0.5บอร์แฮม วู๊ด
22:00
 
[13] บรอมลีย์
-
เมดสโตน ยูไนเต็ด [18]
0/0.50/0.5เมดสโตน ยูไนเต็ด
22:00
 
[5] โดเวอร์ แอทเลติก
-
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [6]
0/0.50/0.5ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
22:00
 
[22] กุยเซลีย์
-
เชสเตอร์ เอฟซี [8]
0/-0.50/-0.5เชสเตอร์ เอฟซี
22:00
 
[24] นอร์ท เฟอร์ริบาย ยูไนเต็ด
-
เกทส์เฮด [11]
-0.5/-1-0.5/-1เกทส์เฮด
22:00
 
[3] ทรานเมียร์ โรเวอร์
-
ยอร์ค ซิตี้ [23]
1/1.51/1.5ทรานเมียร์ โรเวอร์
22:00
เลื่อน
[21] เบรนทรี ทาวน์
-
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [14]
--ซัตตั้น ยูไนเต็ด
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Conference North Division (England Conference North Division)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[22] อัลทริงแคม
-
แทมเวิร์ธ [5]
-0.5/-1-0.5/-1อัลทริงแคม
22:00
 
[20] แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู
-
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ [3]
-0.5/-1-0.5/-1คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
22:00
 
[4] ดาร์ลิงตัน
-
ซอลฟอร์ดซิตี้ [7]
0.50.5ซอลฟอร์ดซิตี้
22:00
 
[18] เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
-
เอฟซี ยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์ [13]
0/0.50/0.5เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
22:00
 
[9] กลูเซสเตอร์ ซิตี้
-
สต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้ [10]
0/0.5 0สต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้
22:00
 
[11] ฮาโรเกต ทาวน์
-
เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด [14]
0.50.5ฮาโรเกต ทาวน์
22:00
 
[19] นูเนียตัน โบโร่
-
อัลเฟรตัน ทาวน์ [15]
00อัลเฟรตัน ทาวน์
22:00
 
[12] วอร์เซสเตอร์ ซิตี้
-
เอเอฟซี ไฟลด์ [1]
-0.5 -0.5/-1เอเอฟซี ไฟลด์
22:00
 
[21] สเตลีย์บริดจ์ เซลติก
-
บอสตัน ยูไนเต็ด [17]
0/-0.50/-0.5สเตลีย์บริดจ์ เซลติก
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Conference South Division (บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[7] เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
-
Hungerford Town [9]
0.5/10.5/1เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
22:00
 
[18] คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
-
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโร่ [3]
-0.5/-1-0.5/-1คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
22:00
 
[5] ดาร์ทฟอร์ด
-
Poole Town [6]
0.50.5Poole Town
22:00
 
[1] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
-
มาร์เกท [19]
1.5/2 2ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
22:00
 
[16] อ็อกฟอร์ด ซิติ้
-
เอ็บบ์สฟลีต ยูไนเต็ด [4]
-0.5-0.5อ็อกฟอร์ด ซิติ้
22:00
 
[2] เซนต์อัลบัน ซิตี้
-
อีสท์บอร์น โบโร่ [10]
11อีสท์บอร์น โบโร่
22:00
 
[13] ทรูโร ซิตี้
-
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด [22]
0.5/10.5/1บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
22:00
 
[12] วีลด์สโตน เอฟซี
-
อีสต์ทอร์ร็อคยูไนเต็ด [8]
00อีสต์ทอร์ร็อคยูไนเต็ด
22:00
 
[21] เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
-
บาธ ซิตี้ [11]
-0.5-0.5บาธ ซิตี้
22:00
 
[20] เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
-
เฮเมล เฮมป์สทีด ทาวน์ [17]
00เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
22:00
 
[15] ไวท์ฮ๊อค
-
กอสพอร์ต โบโร่ [14]
0.50.5ไวท์ฮ๊อค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England FA Cup (อังกฤษ เอฟเอ คัพ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[ENG L2-5] ลูตัน ทาวน์
-
โซลิฮัลล์ มอร์ [ENG Conf-16]
1 1/1.5ลูตัน ทาวน์
22:00
 
[ENG L2-7] แบล็คพูล
-
แบล็คเลย์ ทาวน์ [ENG CN-8]
1/1.51/1.5แบล็คเลย์ ทาวน์
22:00
 
[ENG L1-22] เชสเตอร์ฟิลด์
-
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [ENG L2-6]
0/0.50/0.5วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00
 
[ENG L1-11] ชาร์ลตัน แอธเลติก
-
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [ENG L1-19]
0/0.50/0.5มิลตัน คียนส์ ดอนส์
22:00
 
[ENG L2-2] พลีมัธ อาร์ไกล์
-
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [ENG L2-24]
0.50.5พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
 
[ENG L2-1] คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
-
โรชเดล [ENG L1-5]
00โรชเดล
22:00
 
[ENG Conf-14] ซัตตั้น ยูไนเต็ด
-
เชลแน่ม ทาวน์ [ENG L2-23]
0/-0.50/-0.5ซัตตั้น ยูไนเต็ด
22:00
 
[ENG L1-24] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
-
ฟลีตวู้ด ทาวน์ [ENG L1-8]
00ฟลีตวู้ด ทาวน์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England League 2 (อังกฤษ ดิวิชั่น 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[14] สตีฟเนจ
-
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [3]
0/-0.50/-0.5สตีฟเนจ
22:00
 
[13] เยโอวิล ทาวน์
-
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์ [16]
0.50.5ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Northern Premier League (England Northern Premier League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[10] แอชตัน ยูไนเต็ด
-
Spennymoor Town [8]
--แอชตัน ยูไนเต็ด
22:00
 
[15] บาร์เวล
-
Skelmersdale United [23]
--บาร์เวล
22:00
 
[4] บลายท์ สปราตันส์
-
บักซ์ตัน เอฟซี [2]
--บักซ์ตัน เอฟซี
22:00
 
[17] โคลวิลล์ ทาวน์
-
แนนท์วิค ทาวน์ [12]
--แนนท์วิค ทาวน์
22:00
 
[20] ฟริคลีย์ แอธเลติก
-
วอร์ริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี [7]
--ฟริคลีย์ แอธเลติก
22:00
 
[21] อีกส์สตัน เอฟซี
-
แกรนแธม ทาวน์ [14]
--อีกส์สตัน เอฟซี
22:00
 
[19] Marine
-
Halesowen Town [16]
--Marine
22:00
 
[3] รูเชล โอลิมปิค
-
วิทบี้ ทาวน์ [1]
--วิทบี้ ทาวน์
22:00
 
[18] สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
-
มัตล็อค ทาวน์ [6]
--มัตล็อค ทาวน์
22:00
 
[22] Sutton Coldfield Town
-
คอร์บี้ ทาวน์ [24]
--คอร์บี้ ทาวน์
22:00
 
[11] เวิร์คคิงตัน
-
เฮดเนสฟอร์ด ทาวน์ [5]
--เวิร์คคิงตัน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Ryman(Isthmian) League Premier Division (England Ryman(Isthmian) League Premier Division)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[21] เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์
-
เกรย์ส แอธเลติก [24]
--เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์
22:00
 
[7] โฟล์คสโตน อินวิคต้า
-
ดัลลิช แฮมเลต [5]
--โฟล์คสโตน อินวิคต้า
22:00
 
[23] แฮร์โรว์ โบโร่
-
Merstham [18]
--แฮร์โรว์ โบโร่
22:00
 
[17] เฮนดอน
-
เอนฟิลด์ ทาวน์ [6]
--เอนฟิลด์ ทาวน์
22:00
 
[14] Kingstonian
-
แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ [20]
--Kingstonian
22:00
 
[13] โลเวสทอฟต์ ทาวน์
-
Wingate & Finchley [15]
--Wingate & Finchley
22:00
 
[22] เมโทรโพลิแทน โปลิสต์
-
เลสตัน เอฟซี [4]
--เลสตัน เอฟซี
22:00
 
[3] Needham Market
-
เลเธอร์เฮด [19]
--Needham Market
22:00
 
[8] สเตนส์ ทาวน์
-
ฮาแวนท์ [2]
--ฮาแวนท์
22:00
 
[11] AFC Sudbury
-
ฮาร์โลว์ ทาวน์ [12]
--AFC Sudbury
22:00
 
[9] Tonbridge Angels
-
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ [1]
--โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
22:00
 
[16] เวอร์ธิง
-
Billericay Town [10]
--Billericay Town
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล England Southern Premier League (England Southern Premier League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[9] บานบุรี ยูไนเต็ด
-
สตราทฟอร์ด ทาว์น [16]
--สตราทฟอร์ด ทาว์น
22:00
 
[12] บาซิงสโตค ทาวน์
-
St Ives Town [20]
--St Ives Town
22:00
 
[23] เคมบริดจ์ ซิตี้
-
เมอร์ธีร์ ทาว์น [5]
--เคมบริดจ์ ซิตี้
22:00
 
[3] ชิพเพนแฮม ทาวน์
-
เชสแฮม ยูไนเต็ต [13]
--ชิพเพนแฮม ทาวน์
22:00
 
[14] ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
-
บิกเกิลส์เวด ทาว์น [10]
--บิกเกิลส์เวด ทาว์น
22:00
 
[6] ดันสเตเบิล ทาวน์
-
คิงส์ ลินน์ [15]
--คิงส์ ลินน์
22:00
 
[11] เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
-
Cinderford Town [24]
--เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
22:00
 
[17] Kings Langley
-
เวย์เม้าท์ [18]
--เวย์เม้าท์
22:00
 
[1] เลมิงตัน
-
ฮิตชิน ทาว์น [4]
--ฮิตชิน ทาว์น
22:00
 
[7] เรดดิตช์ ยูไนเต็ด
-
ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ [19]
--เรดดิตช์ ยูไนเต็ด
22:00
 
[2] สล็อก ทาว์น
-
โฟรม ทาว์น [8]
--โฟรม ทาว์น
22:00
 
[21] St Neots Town
-
ฮาเยส & ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด [22]
--St Neots Town
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล FIFA U-20 Women"s World Cup
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
13:00
ครึ่งแรก
สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20(N)
0 - 0
ญี่ปุ่น (ญ) ยู20
-1 -0.5/-1สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20(N)
16:30
 
เกาหลีเหนือ (ญ) ยู20(N)
-
ฝรั่งเศส (ญ) ยู20
0/0.5 0เกาหลีเหนือ (ญ) ยู20(N)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล French Championnat Amateur
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[15] โอแซร์ บี
-
Stade Reims II [8]
--โอแซร์ บี
22:59
 
[5] แรนส์ 2
-
Chartres FC [6]
--แรนส์ 2
22:59
 
[10] เลอ อาฟร์ บี
-
อาร์ราส [5]
--อาร์ราส
00:00
 
[9] ราโอง เลอตาป
-
Jura Sud Foot [11]
--Jura Sud Foot
00:00
 
[14] Paulhan Pezenas ES
-
โคโลเมียร์ส [8]
--Paulhan Pezenas ES
00:00
 
[16] Chateaubriant
-
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 [10]
--ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2
00:00
 
[7] Vitre
-
เซนต์ มาโล [4]
--Vitre
00:00
 
[13] Dieppe
-
Boulogne-Billancourt [1]
--Dieppe
00:30
 
[8] FONTENAY VENDEE FOOT
-
Romorantin [9]
--Romorantin
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล French Cup (เฟรนซ์ คัพ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
Prix Les Mezieres
-
Maubeuge
--Prix Les Mezieres
19:45
 
Villeneuve-dAscq
-
แร็งส์ [FRA D2-4]
--Villeneuve-dAscq
20:00
 
[FRA D3-18] เซอด็อง
-
เอปินาล [FRA D3-17]
0/0.5 0เอปินาล
20:00
 
[FRA D3-17] เอปินาล
-
เซอด็อง [FRA D3-18]
0/-0.5 0เอปินาล
20:30
 
[FRA D4-1] โชเล โซ
-
ลาวาล [FRA D2-17]
--ลาวาล
20:30
 
Sarre Union
-
สตารส์บูร์ก [FRA D2-8]
--Sarre Union
20:30
 
Cluses Scionzier
-
โอแซร์ [FRA D2-19]
--โอแซร์
21:00
 
[FRA D3-12] จีเอส คอนโซลาท มาร์กเซย
-
ไฮอีเรส [FRA D4-11]
--ไฮอีเรส
21:30
 
Stade Briochin
-
ชาโตรูซ์ [FRA D3-5]
--ชาโตรูซ์
22:00
 
Viry-Chatillon
-
เอเอสเอ็มเบลล์ฟอร์ [FRA D3-16]
--เอเอสเอ็มเบลล์ฟอร์
22:00
 
Pontarlier
-
เกรอน็อบล์
--เกรอน็อบล์
22:00
 
Kaysersberg
-
Feignies
--Feignies
22:59
 
Andrezieux
-
ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์
--ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์
22:59
 
อิสทร์
-
โรเดซ อเวรอน [FRA D4-1]
--อิสทร์
00:00
 
โปงติวี่
-
แบรสต์ [FRA D2-2]
--โปงติวี่
00:00
 
เลอ ม็องส์
-
ชอล์มบลี เอฟซี [FRA D3-2]
--เลอ ม็องส์
00:00
 
จีเน็ต แองเล็ต
-
นิออร์ท [FRA D2-9]
--จีเน็ต แองเล็ต
00:00
 
Sarreguemines
-
วาล็องเซียนส์ [FRA D2-11]
--Sarreguemines
00:00
 
Olympique Ales
-
อฌักซิโอ้ GFCO [FRA D2-14]
--Olympique Ales
00:00
 
Hauts Lyonnais
-
Selongey
--Selongey
00:00
 
Erneenne
-
เกววีลย์ อูแอส [FRA D3-4]
--Erneenne
00:00
 
Longueau
-
Iris Club de Croix
--Longueau
00:00
 
US Trailor Luneville
-
Jarville
--US Trailor Luneville
00:00
 
แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต
-
Roye Noyon US
--แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต
00:30
 
Inzinzac Montagnarde
-
Granville Rage
--Inzinzac Montagnarde
00:30
 
วานส์
-
อาวรองเช่ [FRA D3-9]
--วานส์
00:30
 
Balma
-
เอฟซี เบอร์เชอแรค
--เอฟซี เบอร์เชอแรค
01:00
 
UFB St-Jean-d"Ardiere
-
เบซองกอง
--เบซองกอง
02:00
 
Le Portel
-
อฌักซิโอ้ [FRA D2-12]
--อฌักซิโอ้
02:00
 
โรห์น วอลลี่
-
แกลร์กมงต์ ฟุต [FRA D2-13]
--โรห์น วอลลี่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Futsal Spain Division De Honor (Futsal Spain Division De Honor)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:15
 
[8] อินเตอร์ โมบิสตาร์(ฟุตซอล)
-
ซานเตียโก(ฟุตซอล) [10]
--ซานเตียโก(ฟุตซอล)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga (FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[1] Academy Pandev
-
FK Gorno Lisice [2]
--FK Gorno Lisice
19:00
 
[3] FK Skopje
-
FK Vrapciste [7]
--FK Skopje
19:00
 
[9] Vardar Negotino
-
ฮอริซอนท์ เทอร์โนโว่ [6]
--Vardar Negotino
19:00
 
[4] FK Novaci
-
FK เทเทคส์ [8]
--FK เทเทคส์
19:00
 
[10] FK Tikves Kavadarci
-
เมตาลุร์ก สค็อปเย่ [5]
--เมตาลุร์ก สค็อปเย่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Georgia Primera Division (จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
 
[1] ซามเตรเดีย
-
ชิคฮูร่า [1]
--ซามเตรเดีย
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล German 3.Liga (เยอรมันลีกา 3)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[5] เฮลเลนเชอร์เอฟซี
-
แวร์เดอร์เบรเมน(เยาวชน) [16]
1 0.5/1แวร์เดอร์เบรเมน(เยาวชน)
20:00
 
[10] ฮันซ่า รอสต๊อค
-
โฮลสไตน์ คีล [6]
0/0.5 0ฮันซ่า รอสต๊อค
20:00
 
[19] เอฟเอสเฟาซวิคเคาว์
-
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [18]
00เอฟเอสเฟาซวิคเคาว์
20:00
 
[9] ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
-
เฟาเอฟแอลออสนาบรุ๊ค [2]
00ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
20:00
 
[7] เฟาเอฟอาร์อาเล่น
-
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) [20]
0.5/10.5/1เฟาเอฟอาร์อาเล่น
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Oberliga Bade-Wurttemberg
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
Germania Schoneiche
-
VSG Altglienicke
--VSG Altglienicke
18:00
 
FC Anker Wismar
-
Malchower SV
--Malchower SV
18:00
 
Lichtenberg 47
-
FC Mecklenburg Schwerin
--FC Mecklenburg Schwerin
18:00
 
คาร์ล ไซส์ เยน่า 2
-
Bischofswerdaer FV
--คาร์ล ไซส์ เยน่า 2
19:00
 
Feucht SC
-
SV Erlenbach
--Feucht SC
19:00
 
ไอทรัค แบมเบิร์ก
-
Würzburger FV
--ไอทรัค แบมเบิร์ก
19:00
 
Alemannia Haibach
-
VfB Eichstatt
--VfB Eichstatt
19:00
 
SV Oberachern
-
เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
--SV Oberachern
19:00
 
บาลินเกอร์
-
คาร์ลสรูห์เอสซี (เยาวชน)
--คาร์ลสรูห์เอสซี (เยาวชน)
19:00
 
FV Ravensburg
-
เอิฟเฟินเบอร์เกอร์
--เอิฟเฟินเบอร์เกอร์
19:00
 
แซนด์เฮาเซ่น 2
-
เอฟเอสวี ฮอลลินบัก
--แซนด์เฮาเซ่น 2
19:00
 
FSV 08 Bissingen
-
ไฟร์บวร์ก 2
--ไฟร์บวร์ก 2
19:00
 
สปีลเบิร์ก
-
Neckarsulmer Sport-Union
--Neckarsulmer Sport-Union
19:00
 
SpVgg Hankofen-Hailing
-
TSV Rain Am Lech
--SpVgg Hankofen-Hailing
19:00
 
SV Curslack Neuengamme
-
เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก
--SV Curslack Neuengamme
19:00
 
Rot-Weiss Frankfurt
-
Viktoria Kelsterbach
--Rot-Weiss Frankfurt
19:00
 
SpVgg Neckarelz
-
เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2
--SpVgg Neckarelz
19:30
 
ทีเอสจี บาลินเก้น
-
Pforzheim
--ทีเอสจี บาลินเก้น
19:30
 
FSV Jagersburg
-
FSV Salmrohr
--FSV Salmrohr
19:30
 
อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
-
FV Diefflen
--อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
19:30
 
Hertha Wiesbach
-
ซาร์ 05 ซาร์บรูกเคิน
--ซาร์ 05 ซาร์บรูกเคิน
19:30
 
SV Morlautern
-
TUS Mechtersheim
--SV Morlautern
19:30
 
FC Karbach
-
SC Hauenstein
--SC Hauenstein
19:30
 
TSG Pfeddersheim
-
SV Rochling Volkling
--TSG Pfeddersheim
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Oberliga Niedersachsen - Full Time Result
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
Werder Bremen III
-
วีเอฟเอล เบรเมน
--วีเอฟเอล เบรเมน
19:00
 
Eintracht Northeim
-
บีวี ครอบเปนบัค
--Eintracht Northeim
19:00
 
TB Uphusen
-
Heeslinger SC
--Heeslinger SC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Regionalliga (Germany Regionalliga)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[18] Bayern Hof
-
FC Schweinfurt [9]
-1-1Bayern Hof
19:30
 
[4] เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี
-
Budissa Bautzen [17]
1/1.51/1.5Budissa Bautzen
20:00
 
[17] SV Schalding Heining
-
เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น [16]
0/0.50/0.5เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น
20:00
 
[17] Teutonia Watzenborn Steinberg
-
ทียูเอสโคเบลนซ์ [10]
0/0.50/0.5ทียูเอสโคเบลนซ์
20:00
 
[18] ไอน์ทรัค เทรียร์
-
TSV Steinbach [4]
-0.5/-1 0/-0.5TSV Steinbach
20:00
 
[13] สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
-
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก [11]
0/0.50/0.5สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
20:00
 
[3] ซาบรุคเค่น
-
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 [16]
1/1.5 1วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2
20:00
 
[17] ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด
-
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) [3]
-1.5-1.5ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด
20:00
 
[7] ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
-
เอสซี เวิร์ล [12]
0.50.5เอสซี เวิร์ล
20:00
 
[18] TSG Sprockhovel
-
ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น [16]
00ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น
20:00
 
[11] ไวเด้นบรูค
-
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น [10]
0/0.50/0.5ไวเด้นบรูค
20:00
 
[2] มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
-
วิคตอเรีย โคโลญจน์ [1]
00วิคตอเรีย โคโลญจน์
20:00
 
[13] โคโลญจน์ (เยาวชน)
-
ชาลเก้ 04 (เยาวชน) [14]
00ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
20:00
 
[11] ซังค์ เพาลี (เยาวชน)
-
ฮาเวลเซ่ [4]
00ฮาเวลเซ่
20:00
 
[16] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน)
-
FC Hansa Luneburg [7]
00ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (เยาวชน)
20:00
 
[17] Germania Egestorf
-
วีเอฟบี ลูเบ็ค [2]
-0.5/-1-0.5/-1วีเอฟบี ลูเบ็ค
21:00
 
[15] บีเอสวี เรห์เด้น
-
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) [6]
-0.5-0.5วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Woman"s Cup (เยอรมัน(W) คัพ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
DJK Arm. Ibbenburen (ญ)
-
บาเยิร์น มิวนิค (ญ) [GER WD1-1]
--DJK Arm. Ibbenburen (ญ)
20:00
 
SV Weinberg (w)
-
เอสซีซันด์(ญ) [GER WD1-7]
--เอสซีซันด์(ญ)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Youth U17 League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
[13] FC Hennef 05 U17
-
โคโลญจน์ (ยู 17) [3]
--โคโลญจน์ (ยู 17)
19:00
 
[4] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
-
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) [6]
--ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
19:00
 
[6] บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
-
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) [10]
--บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
19:00
 
[1] แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
-
Niendorfer TSVU17 [14]
--Niendorfer TSVU17
20:00
 
[8] ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)
-
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) [12]
--ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)
20:00
 
[9] ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
-
รอสต็อก ยู17 [12]
--ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Germany Youth U19 League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
 
[6] โฮลสไตน์ คีล (ยู 19)
-
ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19) [8]
--ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์(ยู 19)
17:00
 
[9] ซังค์ เพาลี (ยู 19)
-
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) [13]
--คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19)
17:00
 
[9] เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
-
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) [3]
--บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
18:00
 
[2] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)
-
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) [11]
--เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)
18:00
 
[10] ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)
-
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) [3]
--แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
18:00
 
[2] ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
-
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) [13]
--ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19)
19:00
 
[5] มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
-
พรูเบน มุนสเตอร์ ยู19 [11]
--มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
19:00
 
[7] วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
-
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) [12]
--วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
19:00
 
[6] กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)
-
เอาก์สบวร์ก(ยู 19) [1]
--กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)
20:00
 
[4] ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19)
-
JFV Nordwest U19 [14]
--JFV Nordwest U19
20:00
 
[11] เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
-
อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) [10]
--เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
20:00
 
[14] สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส ยู19
-
ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) [4]
--ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)
20:30
 
[8] อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19)
-
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) [6]
--อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19)
22:00
 
[14] โคโลญจน์ วิคตอเรีย ยู19
-
เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) [12]
--โคโลญจน์ วิคตอเรีย ยู19
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Gibraltar Premier Division
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
23:15
 
Lynx FC
-
แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี
--Lynx FC
01:30
 
Gibraltar United
-
Europa Point
--Gibraltar United
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล GRE U20 (Greece U20)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
15:30
 
เคอร์คีย์ร่า ยู20
-
เออีเค เอเธนส์ ยู20
--เออีเค เอเธนส์ ยู20
16:30
 
สโกดา ซานติ(ยู 20)
-
แอสเตราส ตริโปลิส(ยู 20)
--สโกดา ซานติ(ยู 20)
19:00
 
อิราคลิสเธสซาโลนิกี(ยู 20)
-
พาส เจียนนิน่า(ยู 20)
--อิราคลิสเธสซาโลนิกี(ยู 20)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Greece National A
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[12] พลาตานิอัส เอฟซี
-
พานิโอนิออส [5]
00พานิโอนิออส
22:15
 
[15] เวเรีย เอฟซี
-
พาไนโทลิกอส [10]
0 0/-0.5พาไนโทลิกอส
00:30
 
[11] เคอร์คีย์ร่า
-
เออีเค เอเธนส์ [4]
-1 -0.5/-1เออีเค เอเธนส์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Holland Ligue 3
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
-
Barendrecht
--เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม
21:00
 
Spakenburg
-
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
--Spakenburg
21:00
 
วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน)
-
Excelsior Maassluis
--Excelsior Maassluis
21:30
 
Gelders Veenendaalse VV
-
Katwijk
--Katwijk
00:00
 
UNA
-
Kozakken Boys
--Kozakken Boys
00:00
 
FC Lienden
-
เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน)
--เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน)
00:00
 
VV Sint Bavo
-
HHC Hardenberg
--VV Sint Bavo
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Holland Youth Eredivisie
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
Willem II/RKC U19
-
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น ยู19
--Willem II/RKC U19
19:30
 
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(ยู 19)
-
เฟเยนูร์ด ยู 19
--เฟเยนูร์ด ยู 19
19:30
 
Sparta Rotterdam U19
-
เอดีโอ เดน ฮาก ยู 19
--เอดีโอ เดน ฮาก ยู 19
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hong Kong First Division League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
14:30
 
[10] ชาทิน
-
Eastern District SA [5]
--Eastern District SA
14:30
 
[14] Yau Tsim Mong
-
วอง ไท ซิน [2]
--วอง ไท ซิน
14:30
 
[6] Tai Chung
-
Flower [8]
--Tai Chung
14:30
 
[11] ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่
-
หว่านไจ๋ [13]
--หว่านไจ๋
14:30
 
[12] ไคว ซิง
-
Kwun Tong [9]
--ไคว ซิง
14:30
 
[4] ซิติเซ่น
-
ซันไห่ [1]
--ซิติเซ่น
14:30
 
[3] วิงยี เอฟที
-
Tung Sing FC [7]
--Tung Sing FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hong Kong Premier League (ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
13:30
ครึ่งแรก
[6] โวฟูไทโป
0 - 0
ฮ่องกง แซพลิง [9]
0.50.5ฮ่องกง แซพลิง
16:30
 
[2] คิดชี
-
อีสเทอร์นเอ.เอ [1]
0.50.5คิดชี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hungary Borsodi Liga (ลีกา 1 ฮังการี)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:30
 
[6] Mezokovesd-Zsory
-
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [3]
-0.5/-1 -0.5เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
21:30
 
[9] เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน
-
อูจเปสต์ [7]
00อูจเปสต์
21:30
 
[1] วาซาส
-
ดิออสกียอร์ วีทีเค [10]
0.5/1 1ดิออสกียอร์ วีทีเค
21:30
 
[12] Gyirmot SE
-
บูดาเปสต์ ฮอนเวด [4]
-0.5-0.5Gyirmot SE
21:30
 
[11] ปาคซิ เซ
-
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [5]
0 0/0.5ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
00:00
 
[8] เดเบรเซน วีเอสซี
-
วีดีโอตัน [2]
0/-0.50/-0.5วีดีโอตัน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Hungary U19 A League (Hungary U19 A League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:00
 
[3] Vasas Budapest U19
-
เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) [1]
--Vasas Budapest U19
16:00
 
[7] กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
-
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) [8]
--บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)
17:00
 
[2] Illes Akademia Haladas(U19)
-
เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) [4]
--เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
18:30
 
[6] เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
-
พัสกัสเอฟซี (ยู 19) [5]
--เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Indian Super League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:30
 
[1] มุมไบซิตี้
-
Delhi Dynamos [2]
0/0.50/0.5มุมไบซิตี้
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Indonesia Soccer Championship
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:30
 
[12] บาหลี ยูไนเต็ด
-
อเรม่า มาลัง [2]
--บาหลี ยูไนเต็ด
19:00
 
[17] เกรซิค ยูไนเต็ด
-
พีเอสเอ็มมากัสซาร์ [6]
--พีเอสเอ็มมากัสซาร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Club Friendly (กระชับมิตร)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:40
จบ
USC Women
1 - 0
Georgetown Women
--USC Women
15:00
 
Sa Kaeo FC U19
-
Pattaya United U19
--Sa Kaeo FC U19
15:00
 
Suphanburi U19
-
Muang Thong United U19
--Suphanburi U19
15:30
 
Hapoel Jerusalem Malka U19
-
Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19
--Hapoel Jerusalem Malka U19
16:00
 
[THA D1-9] ปตท.เอฟซี ระยอง
-
สุโขทัย เอฟซี [THA PR-7]
--สุโขทัย เอฟซี
16:00
 
[VIE D1-3] ด่านัง
-
บันกู [BRA RJ-7]
--ด่านัง
16:00
 
MKS Slask Swietochlowice
-
Gwarek Tarnowskie Gory
--MKS Slask Swietochlowice
16:00
 
[Pol D4-11] Pniowek Pawlowice Slaskie
-
LKS Naprzod Czyzowice
--LKS Naprzod Czyzowice
16:30
 
Eastern District Women
-
HKBU Women
--HKBU Women
17:00
 
Beitar Tel Aviv Ramla U19
-
ฮาโปเอล รามัตกาน ยู19
--ฮาโปเอล รามัตกาน ยู19
18:00
 
[VIE D1-2] ไฮฟอง เอฟซี
-
โชนัน เบลมาเร่ [JPN D1-17]
--โชนัน เบลมาเร่
20:00
 
Inter Stars
-
Bujumbura City
--Inter Stars
00:30
 
[BRA SPY-5] ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
-
คริคูม่า เอสซี (เยาวชน)
--ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน)
02:00
 
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ (ยู 20)
-
ฟลูมิเนนเซ่ ยู 20
--เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ (ยู 20)
02:30
 
ครูไซโร่ (เยาวชน)
-
ซานโตส(เยาวชน) [BRA SPY-12]
--ซานโตส(เยาวชน)
03:00
 
Tryum
-
Pigotts Bullets FC
--Pigotts Bullets FC
04:30
 
[BRA SPY-52] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)
-
คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20) [BRA SPY-50]
--คอรินเทียนส์เปาลิสตา(ยู 20)
05:00
 
Empire FC
-
Liberta
--Empire FC
05:00
 
Sport Rosario
-
Deportivo Hualgayoc
--Sport Rosario
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล International Friendly (กระชับมิตรทีมชาติ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:00
จบ
สหรัฐอเมริกา (ยู 17)
5 - 1
ตุรกี(ยู 17)
--ตุรกี(ยู 17)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล ISR U19
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
13:45
 
Maccabi Achi Nazareth U19
-
Hapoel Migdal Haemeq U19
--Maccabi Achi Nazareth U19
14:30
 
ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
-
ฮาโปเอล อัชเคลอน ยู19
--ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
14:30
 
เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19)
-
FC Ironi Or Yehuda U19
--FC Ironi Or Yehuda U19
15:00
 
ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19
-
Hapoel Asi Gilboa U19
--Hapoel Asi Gilboa U19
16:00
 
แอชดอด ยู19
-
Maccabi Haifa U19
--Maccabi Haifa U19
16:00
 
อิออนิ รามัต ฮาชารอน ยู19
-
เบเน ซัคนิน ยู19
--เบเน ซัคนิน ยู19
16:00
 
ฮาโปเอล โรอิ ยู19
-
Maccabi Petah Tikva Asis Dabid U19
--ฮาโปเอล โรอิ ยู19
16:00
 
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ ยู19
-
มัคคาบี เนทานย่า ยู19
--มัคคาบี เนทานย่า ยู19
17:00
 
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
-
เบอิตาร์ ทูบรุค ยู19
--เบอิตาร์ ทูบรุค ยู19
17:00
 
Hapoel Beer Sheva U19
-
มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์ ยู19
--Hapoel Beer Sheva U19
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Israel B League (Israel State League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
00:30
 
[6] Hapoel Herzliya
-
Maccabi Daliyat Karmel [10]
--Maccabi Daliyat Karmel
01:15
 
[3] Rubi Shapira
-
Maccabi Tzur Shalom [12]
--Maccabi Tzur Shalom
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Israel C League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
14:30
 
Beitar Kfar Kana Raduan
-
Maccabi Ein Mahal Jamal
--Beitar Kfar Kana Raduan
16:15
 
Maccabi Ironi Yafia
-
Maccabi Ahi Iksal
--Maccabi Ahi Iksal
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Israel Premier League (พรีเมียร์ลีก อิสราเอล)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[6] ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า
-
ฮาโปเอล ไฮฟา [9]
0.50.5ฮาโปเอล ไฮฟา
22:59
 
[4] มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า เอฟซี
-
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา [12]
0.5/10.5/1ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
23:15
 
[2] มัคคาบี้เทลอาวีฟ
-
ฮาโปเอล แอชเคลอน [14]
2 2/2.5ฮาโปเอล แอชเคลอน
01:30
 
[1] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
-
แอชดอด เอ็มเอส [10]
1.5/21.5/2ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italian Campionato Nazionale Primavera (Italian Youth League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
 
[10] เปสคารา(ยู20)
-
คิเอโว่(ยู20) [3]
--เปสคารา(ยู20)
17:00
 
[7] โครโตเน่(ยู20)
-
โนวาร่า(ยู20) [8]
--โนวาร่า(ยู20)
18:00
 
[1] เวโรน่า(ยู20)
-
เปรูจา (ยู 20) [12]
--เวโรน่า(ยู20)
19:00
 
[3] อตาลันต้า(ยู20)
-
อินเตอร์ มิลาน(ยู20) [4]
--อินเตอร์ มิลาน(ยู20)
20:30
 
[4] ฟิออเรนติน่า (ยู20)
-
วิเชนซ่า ยู20 [10]
--วิเชนซ่า ยู20
20:30
 
[11] สเปเซีย(ยู20)
-
ซามพ์โดเรีย(ยู20) [7]
--ซามพ์โดเรีย(ยู20)
20:30
 
[12] อัสโคลี่ ยู20
-
โปรเวร์เซลี (ยู 20) [13]
--โปรเวร์เซลี (ยู 20)
20:30
 
[8] คาร์ปิ(ยู20)
-
ยูเวนตุส(ยู20) [2]
--ยูเวนตุส(ยู20)
20:30
 
[6] เอ็มโปลี(ยู20)
-
ชิตตาเดลล่า(ยู20) [9]
--ชิตตาเดลล่า(ยู20)
20:30
 
[1] ซัสเซาโล่(ยู20)
-
บารี่(ยู20) [7]
--ซัสเซาโล่(ยู20)
20:30
 
[4] โตริโน่(ยู20)
-
เบเนเวนโต้(เยาวชน) [11]
--โตริโน่(ยู20)
20:30
 
[12] โฟรซิโนเน่ (ยู 20)
-
ปิซา(ยู20) [14]
--โฟรซิโนเน่ (ยู 20)
20:30
 
[11] แตร์นาน่า(ยู20)
-
เวอร์ตุส เอ็นเตลล่า (ยู 20) [2]
--แตร์นาน่า(ยู20)
21:00
 
[14] ตราปานี(เยาวชน)
-
เบรสชา(ยู20) [13]
--เบรสชา(ยู20)
21:30
 
[6] โบโลญญ่า(ยู20)
-
กาญารี่(ยู20) [10]
--โบโลญญ่า(ยู20)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italian Women Division 1 (Italian Women Division 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:30
 
[4] เรส โรมา (ญ)
-
ทาวานัคโค(หญิง) [5]
--ทาวานัคโค(หญิง)
20:30
 
[6] Mozzanica Women
-
เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) [2]
--Mozzanica Women
20:30
 
[7] ซัน ซักกาเรีย (ญ)
-
Fiorentina (w) [1]
--ซัน ซักกาเรีย (ญ)
20:30
 
[8] Cuneo (w)
-
EDP Jesina (w) [12]
--EDP Jesina (w)
20:30
 
[3] เบรสชา(หญิง)
-
โคโม 2000(หญิง) [9]
--เบรสชา(หญิง)
20:30
 
[10] ASD Femminile Chieti Women"s
-
U. S. D. Luserna Calcio Women"s [11]
--U. S. D. Luserna Calcio Women"s
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Italy C1 (อิตาลี C1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:30
 
[13] คาร์ราเรเซ่
-
Olbia [10]
0/0.50/0.5Olbia
20:30
 
[14] ปิสโทลเซ่
-
เรเนท เอซี [7]
0/0.50/0.5ปิสโทลเซ่
20:30
 
[8] ปาร์ม่า
-
บาสซาโน่ [7]
0/0.50/0.5บาสซาโน่
20:30
 
[9] ยูเอส คาเซสนา 1908
-
ยูเอสดี อะครากัส [16]
0.5/10.5/1ยูเอสดี อะครากัส
20:30
 
[7] Fondi
-
A.S แอนเดรีย [11]
0.50.5Fondi
20:30
 
[3] ยูเว่ สตาเบีย
-
Virtus Francavilla [8]
0.5/1 1Virtus Francavilla
20:30
 
[15] เมลฟิ
-
เมสสิน่า [14]
0/0.50/0.5เมสสิน่า
20:30
 
[10] เอซี โมโนโปลี
-
ทารันโต้ [19]
0.50.5ทารันโต้
20:30
 
[13] ซิราคูซ่า
-
กาตันซาโร [20]
0.50.5กาตันซาโร
20:30
 
[17] Vibonese
-
ปากาเนเซ่ [12]
0/0.50/0.5Vibonese
22:30
 
[2] เครโมเนเซ่
-
ปราโต [20]
1.51.5เครโมเนเซ่
22:30
 
[6] โคเซนซ่า กัลโช่ 1914
-
คาตาเนีย [5]
00คาตาเนีย
00:30
 
[18] เรจจิน่า
-
ฟอกเจีย [2]
-0.5-0.5ฟอกเจีย
02:30
 
[16] ทูดอร์คูร์อัวล์
-
ลิวอร์โน่ [3]
0/-0.50/-0.5ทูดอร์คูร์อัวล์
02:30
 
[1] เลชเช่
-
มาเตรา [4]
0.50.5เลชเช่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Ivory Coast Premier Division
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:30
 
AS Denguele
-
ASI Abengourou
--AS Denguele
00:00
 
ASEC มิโมซาส
-
Jeunesse Club d"Abidjan
--Jeunesse Club d"Abidjan
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล J-League Division 1 (เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:30
 
[1] อูราวะ เรด ไดมอนส์
-
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [11]
0.50.5คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Japan Futsal League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
13:00
ไม่ตัดสิน
voscuore sendai Futsal
-
Peace Does Machida Futsal
--Peace Does Machida Futsal
13:00
ไม่ตัดสิน
Agleymina Hamamatsu Futsal
-
shriker osaka Futsal
--Agleymina Hamamatsu Futsal
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Japan Prince League U18
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
09:00
จบ
โออิตะ ตรินิตะ ยู18
1 - 2
Higashi Fukuoka High School U18
--โออิตะ ตรินิตะ ยู18
10:00
จบ
นาโกยะ แกรมปัส ยู18
1 - 1
กัมบะ โอซาก้า ยู18
--นาโกยะ แกรมปัส ยู18
11:00
จบ
Omiya Squirrel U18
6 - 0
อัลบิเร็ค นากาตะ ยู18
--อัลบิเร็ค นากาตะ ยู18
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Korean FA Cup (เกาหลีใต้ FA คัพ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
11:30
ล่วงเวลา
[KOR D1-1] เอฟซี โซล
-
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [KOR D1-10]
0.5 0เอฟซี โซล
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Kuwaiti Premier League (คูเวต ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[1] อัล คูเวต เอสซี
-
อัล ทาดามอน (คูเวต) [9]
--อัล คูเวต เอสซี
22:30
 
[14] อัล ฟาฮาฮีล เอสซี
-
อัล ชาบับ (คูเวต) [10]
--อัล ชาบับ (คูเวต)
22:30
 
[7] อัล ซัลมิย่า
-
คาซม่า [6]
--อัล ซัลมิย่า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Lebanese Premier 2
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:15
 
Al-Shabeba Al-Mazraah
-
Al Ahley Saida
--Al-Shabeba Al-Mazraah
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Lebanese Premier League (เลบานอน ลิก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:15
 
[9] Racing Beirut
-
Salam Zgharta [5]
--Salam Zgharta
20:30
 
[3] อัล ซาฟา
-
AL_egtmaaey trablos [12]
--อัล ซาฟา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Malawi Premier League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:30
 
Wizards
-
Azam Tigers FC
--Azam Tigers FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Malta First Division League (Malta First Division League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[8] Pieta Hotspurs
-
Lija Athletic [5]
--Lija Athletic
22:15
 
[13] Fgura United
-
Melita FC Saint Julian [11]
--Fgura United
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Malta Premier League (มอลตา พรีเมียร์ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[9] Tarxien Rainbows F.C.
-
เซนต์ แอนดรู [8]
--Tarxien Rainbows F.C.
22:15
 
[12] Pembroke Athleta
-
วัลเล็ตตา เอฟซี [3]
--Pembroke Athleta
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Mexico Segunda Division
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
ชีวาสกัวดาลาจาร่า 2
-
โตลูกา 2
--โตลูกา 2
00:00
 
CD Albinegros Orizaba
-
Reynosa FC
--CD Albinegros Orizaba
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Mexico Youth U20
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
ซานโตส ลากูน่า ยู20
-
ลีออน ยู 20
--ซานโตส ลากูน่า ยู20
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Moldova Divizia Nationala (Moldova Divizia Nationala)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:00
 
[10] Saxan Ceadir Lunga
-
ดินาโม ออโต [9]
--ดินาโม ออโต
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Montenegro Prva Crnogorska Liga (Montenegro Prva Crnogorska Liga)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[12] Jedinstvo Bijelo Polje
-
การ์เบลจ์ [7]
--การ์เบลจ์
19:00
 
[6] โอเอฟเคเปโตรวัค
-
โลฟเซน เซตินเจ [11]
--โอเอฟเคเปโตรวัค
19:00
 
[9] FK Iskra Danilovgrad
-
เอฟเค มลาดอสต์ [2]
--เอฟเค มลาดอสต์
19:00
 
[1] เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
-
Bokelj Kotor [10]
--เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า
19:00
 
[5] Decic Tuzi
-
เอฟเคเซต้า [3]
--Decic Tuzi
19:00
 
[8] เอฟเครูดาร์
-
เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [4]
--เอฟเครูดาร์
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Northern German state premier league - bayern
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
OSC Vellmar
-
SKV Rot Weiss Darmstadt
--SKV Rot Weiss Darmstadt
19:00
 
Steinbach
-
FC Ederbergland
--Steinbach
19:00
 
KSV Baunatal
-
TSV Lehnerz
--TSV Lehnerz
19:00
 
Rot-Weiss Hadamar
-
Viktoria Griesheim
--Viktoria Griesheim
19:00
 
Borussia Fulda
-
FSC Lohfelden
--Borussia Fulda
19:00
 
Sportfreunde Seligenstadt
-
Viktoria Urberach
--Sportfreunde Seligenstadt
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Northern Ireland Cup (ไอร์แลนด์เหนือ คัพ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:30
 
Derriaghy CC
-
พอร์ตสตีวาร์ท
--พอร์ตสตีวาร์ท
20:30
 
Dundela FC
-
Fivemiletown United
--Dundela FC
20:30
 
ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่
-
St Luke"s
--ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่
20:30
 
Richhill
-
Grove United
--Richhill
20:30
 
Sport Leisure Swifts
-
Dollingstown
--Sport Leisure Swifts
20:30
 
Tobermore United FC
-
Shorts
--Shorts
20:30
 
Trojans
-
Drumaness Mills
--Drumaness Mills
20:30
 
Windmill Stars
-
Crewe United
--Crewe United
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Northern Ireland IFA Championship (Northern Ireland IFA Championship)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[5] Harland & Wolff Welders
-
Knockbreda Parish [9]
--Knockbreda Parish
22:00
 
[6] Larne FC
-
Dergview FC [8]
--Dergview FC
22:00
 
[3] อินสติตูเต้ เอฟซี
-
Ballyclare Comrades [2]
--Ballyclare Comrades
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Northern Ireland Premier League (พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[4] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
-
พอร์ทาดาวน์ [10]
0.5/10.5/1บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
22:00
 
[1] ครูซาเดอร์
-
เกล็นโตรัน เอฟซี [8]
1.5 1/1.5เกล็นโตรัน เอฟซี
22:00
 
[3] ลินฟีลด์ เอฟซี
-
คาร์ริค เรนเจอร์ [12]
1.5 1.5/2ลินฟีลด์ เอฟซี
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Panama Reserve League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
07:05
จบ
Tauro Reserves
3 - 2
San Francisco Reserves
--San Francisco Reserves
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Paraguay reserve team league
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:30
 
Cerro Porteno Asuncion Reserves
-
River Plate Asuncion Reserves
--Cerro Porteno Asuncion Reserves
17:00
 
Sol de America Reserves
-
General Caballero Reserve
--General Caballero Reserve
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Peru B League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
01:00
 
Academia Deportiva Cantolao
-
สปอร์ตอันแคช
--สปอร์ตอันแคช
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล POL WD1 (Poland Woman's League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[1] KKPK Medyk Konin Women
-
TS Mitech Zywiec Women [9]
--KKPK Medyk Konin Women
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Poland Mloda Ekstraklasa (Poland Mloda Ekstraklasa)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
 
[14] มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน)
-
Gryf Slupsk Youth [15]
--Gryf Slupsk Youth
18:00
 
[16] Wroclaw Academy Youth
-
Salos Szczecin Youth [13]
--Wroclaw Academy Youth
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Champions NACIONAL Juniores A 1
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[9] Padroense U19
-
เอฟซี ปอร์โต้ (ยู 19) [1]
--เอฟซี ปอร์โต้ (ยู 19)
22:00
 
[11] กิล วิเซนเต้ ยู19
-
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) [10]
--กิล วิเซนเต้ ยู19
22:00
 
[2] วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์ (ยู 19)
-
เฟียเรนเซ่ ยู19 [5]
--เฟียเรนเซ่ ยู19
22:00
 
[6] ไลซอส (ยู 19)
-
โมไรเรนเซ่ (ยู 19) [12]
--ไลซอส (ยู 19)
22:00
 
[3] บราก้า (ยู 19)
-
ชาเวซ ยู 19 [7]
--บราก้า (ยู 19)
22:00
 
[4] ริโอ อาฟ (ยู 19)
-
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า (ยู 19) [8]
--ริโอ อาฟ (ยู 19)
22:00
 
[4] บีเลเนนเซ่ ยู19
-
Sacavenense U19 [8]
--Sacavenense U19
22:00
 
[9] Loures U19
-
ยูนิเอา เลอเรีย ยู19 [5]
--Loures U19
22:00
 
[6] วิตอเรียเอฟซี เซตูบัล(ยู 19)
-
สปอร์ติง ลิสบอน ยู19 [1]
--วิตอเรียเอฟซี เซตูบัล(ยู 19)
22:00
 
[12] โอเอียราส ยู19
-
นาวาล ยู19 [7]
--โอเอียราส ยู19
22:00
 
[3] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า ยู19
-
เอสโตริล ยู19 [10]
--อคาเดมิก้า โคอิมบร้า ยู19
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Champions NACIONAL Juniores B
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[12] Uniao de Tomar U17
-
Sintrense U17 [8]
--Uniao de Tomar U17
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Portugal Segunda Liga (Portugal Liga de Honora)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:15
 
[1] ปอร์ติโมเนนเซ่
-
ชาเวซ [19]
1/1.51/1.5ชาเวซ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Chile (ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
01:30
 
[15] โคเบรซอล
-
ปาเลสติโน่ [5]
0/-0.50/-0.5ปาเลสติโน่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Colombiano-Apertura (Colombia Copa Mustang A)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
05:30
 
[6] อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
-
เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน [7]
0/0.50/0.5อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de El Salvador (เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
04:00
 
[2] Aguila
-
คลับ เดปอร์ติโว่ เอฟเอเอส [7]
--คลับ เดปอร์ติโว่ เอฟเอเอส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Paraguay (ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
04:00
 
[4] เดปอร์ติโว คาเปียต้
-
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ [8]
--เดปอร์ติโว คาเปียต้
06:10
 
[7] นาซิอองนาล อซุนซิยง
-
รูบิโอ นู อะซุนซิออง [11]
--นาซิอองนาล อซุนซิยง
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Primera Division de Uruguay (อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
02:30
 
[5] บอสตัน ริเวอร์
-
แรมปรา จูเนียร์ [13]
--แรมปรา จูเนียร์
02:30
 
[12] ไอเอ ซูด อเมริกา
-
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ [7]
--เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
02:30
 
[14] ซีเอ ริเวอร์เพลท
-
ซีเอ เพนาโรล [10]
--ซีเอ ริเวอร์เพลท
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Professional Tunisian League 1 (ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[3] ยูเอส เบน กัวเดน
-
อีเอส ดู ซาเฮล [2]
--ยูเอส เบน กัวเดน
20:00
 
[5] ซาร์ซีส
-
ซีเอส สฟาเซียน [1]
--ซาร์ซีส
20:00
 
[6] ซีเอส แฮมแมม ลิฟ
-
อีเอส เมธลาอุย [3]
--ซีเอส แฮมแมม ลิฟ
20:00
 
[8] เอ เอส มาร์ซา
-
สเตจ กาเบเซียน [4]
--เอ เอส มาร์ซา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Professional Tunisian League 2 (Tunisia Division 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:00
 
[2] U.S.Monastir
-
US Seliana [10]
--US Seliana
21:00
 
[4] อี จีเอส แกฟซ่า
-
เอเอส แคสเซอร์ลีน [3]
--อี จีเอส แกฟซ่า
21:00
 
[9] อีเอส แฮมมัม ซูซ
-
โอลิมปิก ดู เคฟ [8]
--โอลิมปิก ดู เคฟ
21:00
 
[6] CS Korba
-
Sporting Ben Arous [7]
--Sporting Ben Arous
21:00
 
[5] FC Hammamet
-
Stade Africain Menzel Bourguiba [1]
--FC Hammamet
21:00
 
[2] A.S Djerba
-
CO Medenine [4]
--CO Medenine
21:00
 
[3] S.S. Sfaxien
-
สเตจ ตูนีเซียน [1]
--สเตจ ตูนีเซียน
21:00
 
[10] Jendouba Sport
-
Sfax Railways [7]
--Jendouba Sport
21:00
 
[8] Grombalia
-
Croissant Msaken [9]
--Croissant Msaken
21:00
 
[6] Stade Nabeulien
-
A.S Ariana [5]
--Stade Nabeulien
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Qatar League (กาตาร์ ลีก)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
21:40
 
[5] อัล การาฟา
-
อัล เรย์ยาน [4]
--อัล เรย์ยาน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Romania - Liga 2 Seria
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
16:00
 
[18] Metalul Resita
-
โอลิมเปีย ซาตู มาเร [2]
--Metalul Resita
16:00
 
[14] Dacia Unirea Braila
-
ดูนาเรีย คาลาราซี [13]
--Dacia Unirea Braila
16:00
 
[9] CS Rapid CFR Suceava
-
Unirea Tarlungeni [17]
--Unirea Tarlungeni
17:00
 
[11] ซีเอสเอ็มรามนิคู
-
UTA Batrana Doamna [6]
--ซีเอสเอ็มรามนิคู
18:00
 
[12] FC Clinceni
-
Luceafarul Oradea [10]
--Luceafarul Oradea
19:30
 
[4] เอฟซี บราชอฟ
-
Sepsi [3]
--เอฟซี บราชอฟ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Romania - Liga 3 Seria
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
17:00
 
FC Aninoasa
-
สเตอัว บูคาเรสต์ 2
--สเตอัว บูคาเรสต์ 2
18:00
 
Electrosid Titu
-
ACSO Filiasi
--Electrosid Titu
18:00
 
เอสซี บาเกา
-
Metalosport Galati
--เอสซี บาเกา
18:00
 
Stiinta Miroslava
-
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
--Stiinta Miroslava
18:00
 
ACS Comuna Recea
-
มีแตน มีดิแอช 2
--ACS Comuna Recea
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Romania Liga I (โรมาเนีย ดิวิชั่น1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
01:30
 
[3] เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
-
ซีเอส คราอิโอว่า [2]
0/0.5 0เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Rwanda National League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
Gicumbi FC
-
Marines FC
--Marines FC
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Saudi Arabia Division 1 (Saudi Arabia Division 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
[9] Al Qaisoma
-
Al-Shoalah [10]
--Al-Shoalah
19:15
 
[5] อัล ฮาเซม
-
อัล ทาย [14]
--อัล ฮาเซม
19:40
 
[15] อัล วัตตานี่
-
อูฮุด [1]
--อัล วัตตานี่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Saudi Arabia Division 2 (Saudi Arabia Division 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:50
 
[10] Al Safa(KSA)
-
Al-Rbeea [4]
--Al Safa(KSA)
18:50
 
[7] Al-Trgee
-
แอ๊บฮา [5]
--แอ๊บฮา
19:05
 
[2] Al-Muzahmiyya
-
อัล มอจเซล [3]
--อัล มอจเซล
19:10
 
[6] Al-Washm
-
Al-Draih [1]
--Al-Washm
19:40
 
[8] ฮอตเทิร์น (ซาอุฯ)
-
Al-Suqoor [9]
--Al-Suqoor
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Saudi Arabia Youth League (Saudi Arabia Youth League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:50
 
[11] Al-Adalh Youths
-
อัล นาเซอร์ (เยาวชน) [7]
--Al-Adalh Youths
18:50
 
[6] ฮาเจอร์ (เยาวชน)
-
อัล ฮิลาล (เยาวชน) [1]
--อัล ฮิลาล (เยาวชน)
18:50
 
[10] อัล กาดาซิย่า (เยาวชน)
-
อัลอาห์ลี (เยาวชน) [2]
--อัล กาดาซิย่า (เยาวชน)
19:10
 
[9] อัล ราเอ็ด (ยู 20)
-
อัล ชาบับ (เยาวชน) [3]
--อัล ราเอ็ด (ยู 20)
19:35
 
[8] Ohud Medina Youths
-
อัล-เวห์ด้า(Youth) [4]
--Ohud Medina Youths
19:40
 
[5] อัล อิติฮัด (เยาวชน)
-
อัล ฟาร์ท(เยาวชน) [12]
--อัล ฟาร์ท(เยาวชน)
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Saudi Professional League (Saudi Arabia League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
18:45
 
[14] อัล ฟาร์ท
-
อัล-เวห์ด้า เมกกะ [9]
--อัล-เวห์ด้า เมกกะ
21:30
 
[13] อัล คาลีจ คลับ
-
อัล ทาวอน [8]
--อัล คาลีจ คลับ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Schleswig Holstein Liga
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00
 
Flensburg 08
-
SV Frisia 03
--Flensburg 08
19:00
 
FC Kilia Kiel
-
TSB Flensburg
--TSB Flensburg
19:00
 
Oldenburger SV
-
NTSV Strand 08
--Oldenburger SV
19:00
 
TSV Schilksee
-
TuS Hartenholm
--TSV Schilksee
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Scotland FA Cup
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:30
 
Beith
-
กรีน็อค มอร์ตัน [SCO CH-3]
--Beith
22:00
 
[SCO L1-8] สแตรนแรร์
-
East Kilbride [SCO LL-2]
--East Kilbride
22:00
 
[SCO HL-4] ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
-
แอนนัน แอธเลติก [SCO L2-5]
--แอนนัน แอธเลติก
22:00
 
[SCO L2-7] สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
-
วิค อคาเดมี่ เอฟซี [SCO HL-7]
--วิค อคาเดมี่ เอฟซี
22:00
 
[SCO L1-10] สเตนเฮาส์มัวร์
-
ฟอร์เรส [SCO HL-9]
--ฟอร์เรส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Scottish Championship (Scottish Championship)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[8] ดันเฟิร์มลิน
-
อายร์ ยูไนเต็ด [7]
0/0.50/0.5ดันเฟิร์มลิน
22:00
 
[5] ฟัลเคิร์ก
-
เซนต์ เมียร์เรน [10]
1/1.5 1เซนต์ เมียร์เรน
22:00
 
[6] ควีน ออฟ เซาธ์
-
ดัมบาร์ตัน [9]
0.5/10.5/1ควีน ออฟ เซาธ์
22:00
เลื่อน
[4] เรธโรเวอร์ส
-
กรีน็อค มอร์ตัน [3]
--กรีน็อค มอร์ตัน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Scottish Division One (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[5] อัลเบี้ยน โรเวอร์
-
ลิฟวิงสตัน [1]
0/-0.50/-0.5อัลเบี้ยน โรเวอร์
22:00
 
[6] ปีเตอร์เฮด
-
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด [2]
0/0.50/0.5แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
22:00
 
[7] ควีนส์ ปาร์ค
-
เบรซิน ซิตี้ [3]
0/-0.50/-0.5ควีนส์ ปาร์ค
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Scottish Division Two (สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[3] อาร์บรอท
-
เอดินเบิร์ก ซิตี้ [10]
11อาร์บรอท
22:00
 
[8] คาวเดนบีท
-
ไคลด์ [2]
0/-0.50/-0.5ไคลด์
22:00
 
[4] เอลจิน ซิตี้
-
มอนโทรส [9]
11มอนโทรส
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Scottish Highland Football League (Scotland Highland football League)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:00
 
[1] โบรรา เรนเจอร์
-
โคฟเรนเจอร์ [3]
--โคฟเรนเจอร์
22:00
 
[18] ฟอร์ต วิลเลียม
-
Buckie Thistle FC [2]
--ฟอร์ต วิลเลียม
22:00
 
[16] Huntly
-
Turriff United [5]
--Huntly
22:00
 
[11] อินเวอร์รูเรีย
-
รอทส์ [15]
--อินเวอร์รูเรีย
22:00
 
[13] เนิร์น เค้าท์ตี้
-
Fraserburgh [6]
--Fraserburgh
22:00
 
[17] Strathspey Thistle
-
คีธ [8]
--คีธ
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Senegal Premier League
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:30
 
Union Sportive Goree
-
Guediawaye
--Union Sportive Goree
22:59
 
Generation Foot
-
Dakar
--Dakar
00:00
 
Teunhueth FC
-
Diambars
--Teunhueth FC
00:30
 
NGB ASC Niarry Tally
-
ASC Diaraf
--ASC Diaraf
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Slovak Super Liga (สโลวาเกีย ลิกา 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
22:59
 
[12] ทาทราน ปรีซอฟ
-
ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา [5]
0/0.50/0.5ทาทราน ปรีซอฟ
22:59
 
[10] เอฟเค เซนิก้า
-
ดูนาจสก้า สเตรด้า [9]
00เอฟเค เซนิก้า
22:59
 
[11] ซลาเต้ โมราฟเซ่
-
สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า [2]
0/-0.50/-0.5สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
22:59
 
[1] เอ็มเอสเค ซิลิน่า
-
เทรนซิน [8]
11เทรนซิน
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Slovenia 1.Liga (สโลวีเนีย ลิกา 1)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
20:00
 
[5] เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
-
เอ็นดี กอริก้า [4]
--เอ็นดี กอริก้า
22:00
 
[7] เอฟซี โคเปอร์
-
NK Aluminij [9]
--เอฟซี โคเปอร์
02:15
 
[1] มาริบอร์
-
เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ [6]
--เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Slovenia 2.Liga (สโลวีเนีย ลิกา 2)
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:30
 
[8] NK Verzej
-
บรดา [7]
--บรดา
โปรแกรมบอล ตารางบอล ราคาบอล ราคาไหล Slovenia U19
เวลาสดเหย้าผลเยือนราคาราคาไหลสถิติ
19:00